Các mẹ ơi, có mẹ nào TH giống em thì trả lời sớm giúp em với ạ. Em theo bà từ hồi đầu năm đến hết tháng 5 thì không theo nữa, giờ em muốn quay lại lấy thuốc bà uống tiếp thì đến làm sổ mới hay là vẫn lấy số của sổ đợt nọ (e sợ chị ghi bệnh án mắng, chị ấy hơi khó tính và lại bẵng 1 thời gian dài 7 tháng không uống thuốc của bà nữa). Và làm sổ mới có cần lấy tên khác không ạ?

Đứa bạn mình cũng theo bà 1 năm sau đó nghỉ ko theo nữa, giờ 2 năm rồi mới lại theo lại, vẫn lấy sổ cũ bạn ah, chẳng sao hết đâu. Nó bị BTDN, trứng nhìu lắm, 40-60 quả trứng ý, phải uống thuốc tia trứng đấy, nó còn hỏi thẳng bà Lâm là đi khám vậy có kết quả không? bao giờ thì có được con để nó còn xoay theo hướng khác..., bà Lâm bảo cứ yên tâm theo bà là có em bé thôi, đừng có đi khám tây y hỏng hết cả buồng trứng...thế là nó lại theo lại đấy.

Mẹ nó muốn theo lại bà thì cứ qua thôi, bệnh mình vậy mình sốt ruột chạy sang chỗ nàym chạy qua chỗ kia là chuyện bình thường thui ah... chứ hơi đâu nghe họ mắng này mắng nọ...:D