Dạo này mình căng thẳng quá vì mẹ mình bị tai biến do cao huyết áp, cụ hết thuốc chưa kịp mua. Cụ bị liệt nửa người nữa

Mấy hôm trước mình được một người bạn giới thiệu thuốc tên là "AN CUNG NGƯU HOÀNG HOÀN" của nhà thuốc Bắc Kinh Đồng Nhân Đường. Mình lên mạng và tìm thấy ngay thông tin về thuốc này, đã có ở Việt Nam, công ty liên doanh ở TP HCM. Mình lại ở Hà Nội nên họ giới thiêu qua nhà thuốc Đức Long ở Giảng Võ, gần Hanoi Hotel.

Kỳ lạ là mẹ mình uống viên đầu tiên đã thấy cử động được bàn tay ! Sau viên thứ hai thì chân bắt đầu có cảm giác và co nhấc lên được, sướng quá! Hiện tại mẹ mình vẫn chưa khỏi hẳn, chưa đi lại được, vẫn phải tập tại chỗ. Người ta bảo la phải uống càng sớm càng tốt mà. Mình sẽ cho cụ uống tiếp.:Battin ey:

Nghe nói cái nhà thuốc Bắc Kinh Đồng Nhân Đường(nơi sản xuất ra thuốc này) rất nổi tiếng, nghe nhiều trên tivi đài báo rồi. Cũng ngạc nhiên là mua được thuốc của họ ở Việt Nam. Mình thấy trên thị trường của phố Lãn Ông cũng có bán đãy nhưng trông không "đảm bảo" lắm. Ở nhà thuốc mình mua có tem đảm bảo chính hãng nên an tâm hơn, tác dụng cũng thể hiện rõ.

Mình đang rất vui, mình sẵn sàng chia sẻ chi tiết hơn cho các bạn những ai gặp phải bệnh đó hoặc có người thân mắc bệnh như mẹ mình.