Chào các mẹ,

Em mới gia nhập diễn đàn, trước giờ toàn "xem ké" các mẹ trao đổi với nhau trên diễn đàn nên nếu có gì sai các mẹ bỏ qua cho em nhé.

Tình hình là em mới sinh em bé được 6 tháng nhưng anh xã em chưa cho em đi làm bảo ở nhà trông con, chắc do thằng cu đầu của anh xã nên ảnh quý như vàng dù ở nhà đã có cô giúp việc chăm nó rồi :) Tính em nó lại hay làm, trước giờ không chịu ngồi yên nên giờ khó chịu lắm.

Trước đây em cũng từng đầu tư chứng khoán nên chút hiểu biết về phân tích kỹ thuật hay phân tích cơ bản cũng nắm ít ít, giờ cũng muốn tìm hiểu qua bên Forex mà đọc nhiều bài của các mẹ thấy hoang mang quá? Em tham gia không vì tính chất cờ bạc gì đâu ạ, chỉ muốn giết thời gian cũng như không để đầu óc mình mụ mị cả đi trong thời gian này. Các mẹ cho em xin ý kiến với. Và nếu tham gia vào thị trường này thì em nên chọn sàn nào để mở tài khoản ạ?

Em cám ơn các mẹ nhiều nhé.

p/s: chả biết có mẹ nào có tâm trạng giống em, người ta bảo "ở nhà trông con chồng nuôi sướng nhất trần đời" mà cứ ham hố đi làm thế không này? hì hì :D