Chào các anh chị! Chả là vợ chồng e cưới nhau được 5 năm rồi mãi mới sinh được 1 mụn con nên gia đình em phấn khởi lắm. Hai vợ chồng tích góp được một ít vốn (bươn chải mãi) cộng với bố mẹ hai bên giúp nênlà mua đất làm nhà sau này con lớn ở cho thoải mái chứ nhà bầy giờ 3 thế hệ ở nhiều lúc thấy bất tiện quá. Vợ chồng em có tìm hiểu qua mấy dự án trung cư ở Trung tâm Sài Gòn rồi dừng ở Casa Garden Amazing City Bình Chánh. Tìm vào trang web của dự án Casa Garden Amazing City em thấy giá đất ở đây khá ok trên 9 triệu/ m2 đã có thuế VAT, hỏi thì mấy bạn sale bảo được thanh toán linh hoạt. Khu vực này cũng thuận tiện cho công việc của vợ chồng em ở trung tâm Sài Gòn nằm trên các tuyến giao thông huyết mạch của thành phố lại gần khu công nghiệp lớn Vĩnh Lộc - nơi vợ em làm, khu vực này còn gần Chợ Lớn Sài Gòn và AEON Mail tên lửa khỏi lo không có chỗ cho gia đình giải trí, mua sắm. Đặc biệt dự án gần Bệnh viện Nhi đồng Thành phố Sài Gòn ( Con nhỏ nên bệnh viện cứ phải ưu tiên hàng đầu anh chị ạ). E chưa mua đất bao giờ nên cũng hơi đắn đo không biết, có nên mua nhà tại dự án Casa Garden Amazing City Bình Chánh không? Các anh chị ai đã có kinh nghiệm mua nhà đất hoặc đang sống gần khu vực dự án Casa Garden - Amazing City Bình Chánh cho vợ chồng em ý kiến với ạ!

webtretho