Dạo này chuyên mục Kinh doanh của WTT nảy sinh nhiều nhu cầu trao đổi về bất động sản quá, nào là về chung cư, đât dự án, đất ven đô phía đông, tây, đất ruộng, đất giãn dân, đất đền bù, đất % vv... Rất nhiều Topic mở ra nên rất loãng không tập trung được. Nay Mod xin mở riêng Topic này để các bạn có thể trao đổi về giá cả, quy hoạch, giấy tờ pháp lý xung quanh mảnh đất, ngôi nhà mình cần mua.

Phía Bắc Hà Nội gồm các khu vực như: Gia Lâm, Long Biên, Đông Anh, Mê Linh, Sóc Sơn...

Các bạn có nhu cầu trao đổi bất động sản mạn nào của Hà Nội thì post bài vào topic của khu vực ấy nhé.

Xin lỗi vì chen ngang bài viết của bạn, vì Mod nhập các Topic cùng câu hỏi lại với nhau nên đành chen ngang Topic của bạn, thông cảm nhé.

Các bố mẹ thông thái cho em hỏi tí nhé,

Em định mua 1 miếng 60m2 đất ở Xã Kim Nỗ Đông anh,đất thổ cư có sổ đỏ ạ, cách chân cầu Thăng Long khoảng 2km, đi thêm vào trong làng chừng 1Km nữa ( tức là cách cổng xã Kim Nỗ chừng 1 km) nhà thì cách đường cái chính vào làng chừng 50 m thôi, ô tô đỗ cửa được, mà chủ nhà đòi giá 4t/ m. Có mẹ nào hiểu biết khu đó tư vấn cho em với. Em ko có nhiều tiền, định mua mảnh con con để ở mà giá nhà đất cứ lên chóng mặt, ko biết đâu nữa