Chào cả nhà!

Tình hình là rất tình hình.

vợ chồng mình lấy nhau được 5 năm, 2 vợ chồng cùng lỗ lực vừa phải thuê nhà và với thu nhập cũng không cao lắm, tích cóp ngần ấy năm được chút ít vốn liếng, 2 vợ chồng thích mua đất làm nhà nhưng xem ra không đủ vậy là 2 vợ chồng quyết định mua Chung cư.

Qua tìm hiểu dạo gần đây thì thấy có Chung Cư Vincity của Vingroup cũng thuận lợi với công việc của 2 vợ chồng, hợp với túi tiền, và lại được vay ngân hàng lãi suất 0%/ 2 năm đầu... Vậy là quyết định đặt trước để mua. em đặt qua bên vincitysales.vn

Nhưng giờ lại thấy lo lắng quá.

Thứ 1: Không biết vị trí bên Gia Lâm hay đan phượng ấy có xa quá không. 2 vợ chồng em cũng tìm hiểu nhiều rồi, chưa có thông tin cụ thể

Thứ 2: giá phí dịch vụ sau này ở có cao không, vợ chồng em nghe nói ở chung cư bị vặt phí này kinh lắm

Thứ 3: Chủ đầu tư thấy tuyên truyền quảng cáo, nhưng mãi hết lần này lại đến lần khác vẫn chưa thấy ký hợp đồng mua bán chính thức, và công bố bán chính thức.

và cuối cùng mình chỉ lo bao nhiêu năm tích cóp vất vả của vợ chồng mình lại bị lợi dụng vốn và vẫn phải trả lãi ngân hàng và trả tiền thuê nhà thì mệt lắm.