Anh chị em mình có ai đầu tư BĐS không ạ? Em cũng mon men đầu tư mấy năm nay thôi ạ. Trộm vía trời thương em cũng có lộc đất đai chút. Các loại hình em đầu tư sinh lời nhiều trước đây gồm có đất quận 9, đất nền Đà Nẵng, shop thương mại ở các dự án căn hộ cao cấp ở tphcm. Có món em chơi hệ lướt, có món em đầu tư trung hoặc dài hạn. Em vốn mỏng nên đều hùn hạp chung với bạn bè, anh chị em trong nhà có khi rủ cả đồng nghiệp cùng đầu tư.

Em mở thớt này để các anh chị em có chung mối quan tâm đầu tư BĐS như em vào đây chia sẻ các cơ hội đầu khả năng sinh lời cao ạ.

Em trước tiên nhé, trước mắt em đang tăm tia mấy căn shop thương mại bên Lumiere riverside Thảo Điền. Dự án bên này mới mở bán căn hộ thôi chứ chưa mở bán shop thương mại. Vì dự án này có vị trí kim cương tại Thảo Điền, lại là dự án cao cấp hạng sang nên các căn shop thương mại ở đây đang được tăm tia nhiều. Em đang ngóng giá bán chính thức để cân nhắc đầu tư. Các anh chị cùng chia sẻ về thị trường BĐS 3 miền & mách nhau các cơ hội đầu tư nhé!

hình ảnh