Cách đây khoảng gần 1 tháng cháu em vẫn chơi đùa ăn ngủ bình thường, cháu em rất ngoan, thông minh tình cảm và là niềm mong mỏi của bố mẹ cháu sau bao nhiêu năm hiếm muộn

Cháu bắt đầu bị sốt cao viêm họng và dùng kháng sinh không dứt được, khi đi xét nghiệm máu thì bác sĩ kết luận cháu bị nhiễm trùng máu, nhưng cả nhà biết là bác sĩ chỉ nói tránh thôi, cháu em có lẽ bị ung thư máu mất rồi. Gia đình có bác cháu, bà nội cháu và ông nội đều bị ung thư, bà nội và bác đã mất, ông cũng sắp ra đi rồi

Mọi người ơi giúp cháu em với, em xin mỗi ngày một lời cầu nguyện cho cháu em đủ nghị lực sức khỏe để vượt qua bệnh tật

Có bố mẹ nào biết thông tin về bệnh này không???????? Giúp cháu em với!!!!!!!

Cháu bây giờ không được ăn thức ăn hay sữa hoặc các sản phẩm chứa sắt vì như vậy hồng cầu sẽ bị phá hủy ngày một nhanh hơn

Cháu em mới gần 3 tuổi thôi, em cũng không biết phải làm gì bây giờ cho cháu nữa, hôm qua đi thăm cháu, nhìn cháu tái xanh ôm cổ cô bảo: " con chào cô Lan" - ứa nước mắt vì thương, em phải làm sao bây giờ???

Có bố mẹ nào ở nước ngoài biết thông tin chữa trị không ạ? Bố mẹ cháu đều là bác sĩ, nếu phải đổi bất cứ thứ gì để cứu được cháu, cả gia đình em cũng sẽ cam lòng

Xin một lời cầu nguyện và mong nhận được sự giúp đỡ thông tin của tất cả mọi người ạ!