Các bố, các mẹ ơi! Em đang ở Hà Nội. Sự việc là khoảng 2 rưỡi chiều ngày 1/9/2011 mẹ em có gửi cho em 2tr2 từ chi nhánh ngân hàng VietinBank ở Thái Nguyên. Lúc gửi xong mẹ em có gọi điện bảo em ra rút nhưng do hôm đấy bận nên em chưa rút. 5 rưỡi chiều 2/9/2011, em đi rút tiền nhưng cây VietinBank gần chỗ em ở bảo trì. Vì vậy em rút ở cây MB Bank (Ngân hàng quân đội) gần đó. Tài khoản em kiểm tra chỉ có 180k. Vì rút phải là bội số của 50k nên em chỉ rút được 150k.

Sáng hôm sau mẹ em ra ngân hàng hỏi lại thì nhân viên chi nhánh tại Thái Nguyên nói rằng thẻ của em đã nhận 2tr2 nhưng lại có 1 giao dịch thành công lúc 5 rưỡi chiều 1/9/2011 đã rút 2tr. Nhân viên chi nhánh nói nếu có gì thắc mắc thì hỏi tại chi nhánh ở nơi phát sinh giao dịch. Nhưng họ không cho em biết được là tiền của em bị rút ở cây ATM nào ở Hà Nội. Em hỏi chi nhánh VietinBank ở gần nơi em ở thì nhân viên ngân hàng nói họ không giải quyết vấn đề này vì chi nhánh của họ không nhận tiền của em. Thời gian diễn ra giao dịch em đang ở nhà, không hề đi rút tiền và cũng không có chuyện bị mất thẻ.:Crying:

Em quả thực là không biết phải làm sao. Số tiền không phải là lớn với nhiều người nhưng em bây giờ chưa làm ra tiền nên số tiền đấy với em là vô cùng quý. Và em thấy rất oan ức khi bị mất tiền như thế. Các bố, các mẹ có biết phải làm như thế nào, đến đâu để được giải quyết vấn đề này thì bảo em với!:LoveStruc: