Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới của Diễn đàn Webtretho. Rất vui được làm quen với mọi người.

Hiện tại mình là một mommy 9x nên tham gia diễn đàn để học hỏi kinh nghiệm, chia sẻ thông tin hữu ích cũng như giới thiệu về webstie review sách https://sachyeu.com/của mình.

Làm mẹ là một hành trình kỳ lạ và mới mẻ. Nhờ có con gái yêu nên mình mới bắt đầu quan tâm và tìm hiểu các cuốn sách nuôi dạy con để có thể chuẩn bị kiến thức chào đón con. Từ đó vô tình lại phát hiện ra đọc sách có rất nhiều cái hay, cái lạ mà trước giờ mình không biết. Từ thể loại sách nuôi dạy con, mình lại tiếp tục đọc sách văn học, tiểu thuyết, tâm lý, kỹ năng rồi tâm linh, kiến thức tổng hợp... Nói chung có quá trời đầu sách, quá trời thông tin hay để đọc, để học hỏi. Từ niềm đam mê đó, mình đã tạo nên website này với tất cả tình yêu và nhiệt huyết.

Vì thế, mình muốn chia sẻ đến các mom, các bé những cuốn sách hay, bổ ích mà mình đã đọc hoặc biết qua. Đọc sách cũng giúp những bà mẹ như chúng ta nâng cấp và hoàn thiện bản thân.

Vì thế, nếu mom có quan tâm đến đề tài này, mời ghé qua tham quan nhà mình hoặc comment, trao đổi thêm nhé.

Thanks with love!