Chào tất cả các thành viên của WTT, thật là ko phải khi mình lập topic này, bởi các trang web mà mình nêu ra trên này ko phải trang web nào cũng bán hàng dở. Và ngay bản thân mình cũng đã lựa chọn những mặt hàng hay, thiết thực để đáp ứng nhu cầu cuộc sống.

Không biết các mẹ như thế nào, nhưng mình thấy tín nhiệm nhất trang bán hàng HotDeal, rồi đến Nhóm Mua, còn Mua Chung thì mình chưa mua hàng bao giờ.

Tuy nhiên, đợt vừa rồi mình thấy trên trang web của Cùng Mua thấy có sản phẩm hay hay, đó là cái bình giữ nhiệt chân không. Thực sự không có gì để nói nếu như mình mua hàng và nhận được hàng. Đằng này mình oder hàng từ ngày 07.11.2011, nhận phiếu mua hàng từ ngày 08.11.2011, ngay sau khi nhận được điện thoại của em giao hàng, mình nói em ý lên phòng mình để giao hàng, thì em ấy phản hồi là em ý mang nhiều hàng ko lên giao được.

Cuối cùng mình xuống nhận, Ôi, em ý mang có mỗi cái ĐT và vài tấm phiếu. Cái này bỏ qua. Đến lúc mình hỏi hàng đâu thì em ý nói là em ý chỉ giao phiếu còn hàng thì ra Tây Sơn để nhận. Oạch.....

Sau khi nhận phiếu, mình gọi điện đến số ĐT trên phiếu mua hàng, thì em ở cửa hàng nói là hàng chưa về, hẹn chị ngày 20.11.2011 thì ra lấy hàng. Đến ngày đó mình bận ko đi được. Sang ngày 22.11.2011 mình phi xe từ Lĩnh Nam lên số 06 Tây Sơn thì cửa hàng nói vẫn chưa có hàng, hẹn chị ngày 26.11.2011 thì chị ra.

Ôi, mua hàng gì mà gần 1 tháng ko được nhận hàng vậy. Mình gửi mail cho Cùng Mua thì thông báo lỗi ko gửi được. Alo số ĐT hotline thì thấy thông báo số ĐT chưa đăng ký. Tìm mãi mới ra số ĐT văn phòng ở HN. Mình gọi điện thì được nói là ko trả lại phiếu được, cho mình số ĐT của bộ phận bán hàng. Đến lúc gọi bộ phận bán hàng thì bộ phận đó nói là xin thông tin để người phụ trách liên lạc lại. Vậy mà đến giờ phút này chẳng thấy ai liên lạc cả.

Thiết nghĩ ko biết đây có phải là hình thức treo đầu dê bán thịt chó ko, thu tiền của khách hàng về rồi mà hàng vẫn chưa có là sao. Mình có nói với em ở bộ phận bán hàng là liệu có phải bọn em thu tiền của khách về rồi gửi lấy lãi ở Ngân Hàng hay đầu tư vào việc gì đó như mua vàng chẳng hạn??????????? Nhưng em đó ko nói gì, chỉ bảo xin thông tin của mình. Bó tay.

Với một sản phẩm trị giá bán ra là 105.000đ x 334 phiếu bán ra thì thu lại được 35.070.000đ. Như vậy làm phép tính lên 1 ngày Cùng Mua bán ra khoảng 10 sản phẩm và thu tiền về như vậy rồi ngâm tôm 1 tháng thì lợi nhuận thu lại là bao nhiêu. Trong khi đó có khách hàng Rùa như mình thì tự bỏ tiền túi ra cho họ đầu tư.

Chắc đây là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng mình sử dụng sản phẩm của trang web này. Vài lời chia sẻ với các mẹ. Hic

Sản phẩm mình mua đây

http://www.cungmua.com/khuyen-mai/ha-noi/so-huu-binh-giu-nhiet-chan-khong-voi-105000d-cho-tri-gia-210000d-co-duy-nhat-tai-cung-mua-645bd0eaf0c8be5c