lúc nãy mình có tranh thủ chạy ra tiệm bánh như lan trên đường hàm nghi, lúc mình mua thì có khá nhiều khách đang mua nên mình cũng tranh thủ mua gần chục hộp để đi biếu, khi mình chọn hàng xong thì anh tính tiền tính rất nhanh và mình cũng quá tin tưởng nên cũng chẳng xem lại giá cả, khi về nhà check lại thì thấy mỗi hộp bánh anh ta tính giá cao hơn đến 30k/1 hộp, mình mở từng hộp bánh ra check từng cái thì hộp nào cũng có ít nhất là 1 cái bị móp méo, nát, nhìn cái bánh xấu xí kinh khủng. Do về nhà đã quá khuya nên mình ko thể chạy ra cửa hàng ngay lúc đấy để đổi lại bánh và xem lại cách tính tiền.. Với lại ko bít ngày mai khi mình mang mấy cái bánh móp méo ra thì tiệm bánh có đổi lại cho mình ko? và họ có trả lại tiền tính nhầm cho mình ko trong khi chẳng có hóa đơn gì cả, chỉ tính miệng?.. chuyện đấy để sáng mai mình ra đấ rồi sẽ báo cho các mẹ bít, vì thế mình loa lên ở đây, để các mẹ mua bánh nên chú ý và check kỹ càng sản phẩm, tiền bạc trước khi ra khỏi tiệm bánh như lan nhé, tiệm bánh mình mua là như lan ngay ngã tư hàm nghi với gì gì đấy ( quên mất đường:Battin ey:)