Hic, mình là tín đồ mua sắm qua mạng, vốn dĩ trung thành và luôn thử bất kể 1 trang mua sắm nào mới, 1 hình thức mua sắm nào tiện, nhất là những gì khuyến mãi thì luôn nhào vào.

Nhưng mah vừa rùi bị mấy vố với Bảo Kim nên ức quá, phải vào đây chia sẻ với mọi người: Thanh toán qua Bảo Kim, đợi mãi ko nhận đc hàng cũng như xác nhận thanh toán từ Cực rẻ, gọi hỏi Cực rẻ họ nói Bảo Kim chưa chuyển, gọi hỏi Bảo Kim, Bảo Kim nói Cực rẻ thiếu trách nhiệm, trả lời hồ đồ chứ Bảo Kim chuyển rồi và không có trách nhiệm gì hết.

Chưa hết choáng, vì tin vào chiêu : tặng 10% cho đơn hàng đầu tiên, mình hì hục mua mấy phát tiền triệu, nhưng phải đến giao dịch thứ 3 mới được trả 10%, và sau 10 ngày thì mất tiền luôn, thế mới hoảng. Vì ko hề thấy có thông báo nào phải tiêu tiền thưởng trong vòng 10 ngày, trong khi đó, kể từ giao dịch đầu phải đợi tới chục ngày mới có tiền thưởng về tài khoản. Chưa kể bị mất khoản tiền phí oan vì cách đưa thông tin nhập nhằng, dễ gây nhầm lẫn của trang này khi mình nạp tiền vào tài khoản online

Gọi hỏi mấy em tổng đài của Bảo Kim thì được nghe câu xanh rờn: Tiền trừ rồi thì là trừ thôi. Pó tay. Thời buổi nhà nhà làm dịch vụ như này, ko hiểu mọc đâu ra mấy em đài viên được đào tạo như thế, và luôn đổ lỗi cho đối tác (Cực rẻ). Ko hiểu Cực rẻ có hay vụ việc này ko mah cứ đắm đuối hợp tác với bên mạng này.

Các mẹ ở đây đừng ai dại thử nhé