Em có chuyện bức xúc quá muốn chia sẻ với các mẹ. Chả là em đặt vé của Jetstar đi honey moon ở Đà Nẵng dịp từ 23.11 tới 30.11 cách đây khoảng 1 tháng trên trang web của nó. Em đã trả tiền và nhận confirmed của Jetstar. Tự dưng sáng nay em nhận được 1 tin nhắn tới điện thoại của em, nói là toàn bộ chuyến bay từ HN-DN từ 30.10.11 tới 31.03.2012 bị hủy. Em gọi điện tới chăm sóc khách hàng thì nhận được câu trả lời "Chuyến bay bị hủy, chị ra phòng bán vé lấy lại tiền". Em tức quá đi mất. Họ hủy chuyến bay như thế lẽ ra phải gọi điện hoặc làm 1 cái gì đó chứ, chỉ nhắn cho em 1 tin cụt ngủn như vậy rồi bắt em phải ra phòng vé lấy tiền. Trong khi họ mới là người phá kế hoạch. Rồi tụi chăm sóc khách hàng lại còn nói đại loại như "chúng tôi hủy chuyến bay thì trả lại tiền chị, chị còn thắc mắc gì nữa". Ôi, không biết Jetstar có phải là bố thiên hạ không mà nói với khách hàng như thế, vậy nó muốn bay là bay, muốn dừng là dừng sao? Trong khi khách sạn ở Đà Nẵng và tour du lịch em đã đặt hết rồi. Em điên bọn Jetstar này quá, các mẹ khuyên em phải làm sao đây.

P/S: Đây là lần đầu tiên em sử dụng dịch vụ của Jetstar và cũng là lần cuối cùng. Điên mất thôi.:7::7::7: