Các chị ơi, em cần các chị giúp đỡ em gấp. Nếu công việc thành công e xin cảm ơn và hậu tạ tử tế.

Vấn đề em cần giúp đỡ như sau:

Trước đây em có làm việc cho Công ty cổ phần truyền thông CKC. Em làm ở đó được mấy tháng thì em nghỉ việc. EM bị Ông giám đốc tên Bùi Việt Cường gọi vào nói chuyện và cho bảo em nghỉ với Lý do là: "Chị Lý kế toán tức người yêu của Giám đốc Bùi Việt Cường thông báo với Anh rằng EM đang làm thêm ngoài". Ông giám đốc bảo em rằng em sẽ nghỉ việc và em nghỉ làm luôn ngày hôm sau, các vấn đề lương lậu "EM gặp chị Lý" sẽ được giải quyết cho em trong vòng 2 tuần.

EM bắt đầu nghỉ từ hôm 9/11/2010 đến hôm này đã sang năm 2011 rồi mà em vẫn ko đòi được tiền. Em có viết email và gọi điện nhiều lần và cuối cùng Ông Bùi Việt Cường và Ms Lý thông báo ko trả lương em với lý do em làm ngoài.

Và 2 ông bà trên còn dọa em nếu em có nhờ vả người khác đến đòi gây quấy rối công ty, Bọn họ sẽ xử lý em khi đó đừng có van xin, rồi dọa không cho em sống trên đất Hà Nội này, rồi không làm việc được bất cứ đâu... nhiều lắm ạ.

EM vẫn còn lưu tất cả lại trong email Ms lý người yêu Cường gửi cho em, bởi tất cả Ms Lý gửi cho em những lời lẽ đó bằng email mà

Số lương công ty còn nợ em là: 3,692,000 VND

Giờ em đang khó khăn lắm, em rất muốn đòi được số nợ trên. Anh chị xem có cách nào tư vấn giúp em với. Em sẽ có cảm tạ chu đáo ạ.

Website công ty: http://ckc.com.vn/