Em thì em thích mua đồ trên mạng lắm. Trong khi bf e thì lại k thích, bảo mua là phải xài, mà đi ăn là phả mất công dò địa điểm rồi mới đi. Rồi đôi khi nó còn bắt gọi đện trước khi đến.

Em thì thấy mua trên mấy trang đó nó rẻ, mà ngta giao cũng tận nhà. Thành ra ngày nào cũng lên coi, mua trữ sẵn. Đi ăn dc vài chỗ thấy cũng ngon, phục vụ tốt, giả với voucher thì rẻ (chứ còn giá thật mà ăn nhiêu đó thì ôn thôi, mắc phải biết :Straightf:)

Em thì giờ đang còn dư cái voucher của nhà hàng Beak Jae ( nhà hàng hàn quốc gì đó ở quận 3 ấy ạ).

Em đặt mua trễ nên cả 10 ngày sau nó mới giao hàng, em lên mạng đọc comment phản ánh của mọi ng đi ăn về rồi thì toàn chê phục vụ đểu, chờ 2 tiếng mà k có đồ ăn, phải mua thêm cơm ăn với lẩu (trong khi bình thường là bán lẩu kèm cơm). Nói chung phản ánh nhiều lắm và bên trang web đó nó cũng xin lỗi là sẽ bàn bạc lại với bên nhà hàng, nhưng mãi mà em vẫn đọc thấy comment phản ánh rất tệ.

Đọc các comment xong cũng hãi quá, mún mời giai đi 1 bữa mà lỡ vô đến nơi lúc thanh toán tiền bằng voucher chúng nó chửi thì nhục cái mặt. :Sick:

Giờ em cũng k biết sao, có yêu cầu bên trang web trả lại tiền voucher cho mình dc k các chị. Em thì em k muốn thanh lý lại cho ngkhac đâu vì lỡi ngta đi ăn mà k dc ngta lại chửi em.:Sad:

Chị nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với nhé. Hay mẹ nào đi ăn ở đó mà dùng voucher rồi thì cho em ý kiến nhé. Để em mời giai 1 bữa. :LoveStruc:

tặng hoa các mẹ nè :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: