Em ko biết gửi vào chuyên mục nào nên mod đừng xóa bài em đi nhé tại bọn viettel bụa vãi, bức súc ko chịu được.

Chuyện là thế này nhân đợt khuyến mãi tang 50% giá trị thẻ ngày 29/11 đến 1/12/2012 em có mua thẻ cào 100k của viettel để nạp tiền nhưng nạp mãi ko được em gọi tổng đài viettel thì bọn nó bảo seri thẻ cào chưa kích hoạt em chạy ra của hàng nhưng của hàng bảo thẻ cào rồi nên nó ko chấp nhận . Em lại gọi tổng đài nó hẹn ngày 30 giải quyết xong cho em . nhưng đến ngày 30 nó báo chửa giải quyết đc hẹn em mùng 1. em cũng ok. đến tối 1 nó bảo em chưa giải quyết dc hẹn em ra cửa hàng chỗ 12 lê trọng tấn giải quyết. mà tối rồi nhà lại xa đi đi lại lại có 100k tiền thẻ thì mất công quá nên em mua thẻ khác nạp vào còn thẻ đó hôm khác tiện đường ra lê trọng tấn giải quyết. Nhưng em bực lắm các bác ạ. em ra chỗ đó giải quyết bọn nó lại nói thế này" về của hàng thông báo cho cửa hàng biết lý do số seri chưa kích hoạt rồi bọn viettel mới xủ lý. Nó nói vậy khác gì bảo em cứ chạy vòng tròn mà đã tung thẻ ra thị trường thì phải có trách nhiệm với khách hàng chứ đàng này vô trách nhiệm quá. Đề nghị mọi người tẩy chay bọn viettel. viettel làm an bố láo.

Em văn kén nên khó diễn đạt mong các bác thông cảm