Em là thành viên của WTT từ hồi em bé trong bụng mới 4 tháng. Bây giờ thì bé đã được 10 tháng rồi, biết nói "ba,ba...", biết đi chập chững:Smiling:. Gắn bó với ngôi nhà đầy tình yêu thương, được làm quen với biết bao người mẹ dễ thương, hiền lành, xì tin v.v...Em thật cảm thấy mình hạnh phúc biết bao vì trên con đường làm mẹ có sự động viên, song hành, giúp đỡ, chia sẻ rất nhiều từ các mẹ.

Em nhớ có lần mẹ lamdong cũng vào xin lời chúc mừng sinh nhật từ CM và em thấy ý tưởng này thật hay. Em cũng muốn xin các mẹ những lời chúc cho ngày sinh nhật 25-11 sắp đến.:LoveStruc:

Em xem đây như một món quà rất quý báu từ các mẹ WTT, nhất là khi càng gần đến ngày sinh, em càng buồn!:Sad: Không phải buồn vì mình già đi mà là vì dạo này ông xã đi làm rất bận, rất vất vả, ăn uống cũng không có thời gian...Có lẽ công trình sắp hoàn thiện nên anh ấy mới thế, và em nghĩ rằng anh ý đã quên mất là sắp đến ngày sinh của vợ rùi:Crying::Crying::Crying:

Ước gì ông xã em cũng vào WTT để đọc, để hiểu được rằng món quà lớn nhất vợ muốn trong ngày sinh nhật chính là một ngày có anh bên cạnh, chỉ thế thôi_người chồng bận rộn của em à!:Worried: