http://blog.360.yahoo.com/blog-chCEmRAydKjYMcH.z7DADx4sNrQ-?cq=1

1 tháng nữa tớ tròn 24 tuổi

Tự nhiên hôm nay nhìn ngày, 18/5/09, vậy là đúng ngày này tháng sau tớ lại có snhật. Cái sinh nhật đầu tiên từ khi đi làm, 4mùa snhật sviên đã qua.

Vậy là tớ sắp 24 tuổi, tớ cũng lớn thật rồi, đã đến lúc có thể đi lấy chồng rồi đấy.

Nhìn lại 1 năm, thấy mình vẫn chưa có j in tay, tiền chưa có, chồng chưa có, nhà chưa có và con cũng chưa có.

Điều hạnh phúc nhất trong time sinh nhật đó là nhận được thật nhiều lời chúc of mọi ng, đặc biệt những ng mình ko hề ngĩ rằng sẽ chúc mừng snhật mình.

Tớ nhớ năm ngoái, tự nhiên nhận được tn chúc mừng sn of Hiếu chuột, trời ngạc nhiên quá, mình đâu có nghĩ tới điều đó. Dù tớ luôn nhớ tới ngày snhật of cậu là ngày nào ấy, but t cũng chả bjo nt chúc mừng or gửi lời chúc qua chị Nga. Cảm ơn rất nhiều.

Tớ nhớ nhất lần sn Sv đầu tiên, tớ nhận được món quà mà tớ đang mong muốn nhận được từ 1 người bạn. Bjo vẫn thấy thật là kì diệu.

Và tớ vẫn nhớ, bf tớ chưa bjo tham dự snhật tớ, kể cả khi là bạn bè cho đến bjo, khi tớ 24tuổi, cũng chưa bjo t được nhận quà sn of cậu ấy vào đúng ngày đó. Tớ cũng buồn but bên tớ luôn có những người bạn tuyệt vời, tớ ko buồn nữa.

Tớ vẫn nhớ, tớ thik được tặng quà sn cho chính bản thân mình, 2năm nay tớ đã để cái j cuốn nó đi thì fải, năm nay lại quay lại Giang nhỉ.

Tớ còn nhớ nhiêu lắm, nhớ những người bạn thân luôn bên tớ in mỗi lần snhật. Và năm nay cũng vậy, tớ còn có thêm nhiều người bạn hơn, những đồng nghiệp. Và cả upa nữa, chắc anh ko bjo đọc những dòng chữ này, em vẫn chưa biết nên đòi quà sn là j nữa, khó quá, ko fải khó chọn mà khó cái j j đó, chắc là anh biết. Vậy we lại đi ăn nhé.hì

1tháng nữa mới đến snhật, anh đồng nghiệp cùng fòng sinh ngày 17/6 mới lạ chứ, anh ấy hứa tặng tớ 1 tải vải đấy, quê ở Bắc Giang mà, ai muốn ăn vải thì đến nhà tớ nhé (ko fải hnay đâu, 1 tháng nữa)

Bây giờ thì chờ đợi, đợi những lời chúc mừng snhật tuyệt vời, đợi đến ngày 18/6 để viết enrtry "happy birthday to me"

Đây là entry mới nhất in blog of em, 1tháng nữa em 24 tuổi rồi.hìWTT luôn là ngôi nhà mà em yêu quý nhất, em rất muốn chia sẻ niềm vui với mọi người ngay từ bây giờ, hơi sớm nhỉ. Các anh/chị đừng cười em nhé.

Em fải lập topic để các anh/chị chúc mừng snhật em chứ nhỉ, ôi thích quá cơ.

Mọi người nhớ nhé, 18/6 là sinh nhật em đó ah, nhớ chúc mừng snhật em nhé. Em sẽ mang bao tải đi đựng lời snhật of mọi ng trên wtt, cất thật kĩ, sang năm lại bỏ ra đọc lại.hìCảm ơn mọi người rất nhiều ah.