Sáng sớm(8h)hôm nay mình gặp 1 chuyện rất là buồn! Có 1 bé mua chai chanel coco mad của mình thanh lý hơn 1 tháng trước về dùng rồi,hôm nay e ấy đt nói với mình bạn e ấy nói chai nước hoa này là ko chính hãng bởi vì code tren vỏ hộp ko đc dập kim mà là in số(số được chấm theo kiểu in kim)!

Mình xài nước hoa chanel coco mad của Mỹ và pháp rồi trên vỏ hộp ko có dập kim mã code nhé! Mình ko biết có mẹ nào có chai chanel dập kim tren vỏ hộp ko! Có thể do tùy đợt mà ng ta in nổi,in chìm hay dập kim(nếu mom nào có) nhưng minh xài nhiều chai do ng nha mua ở US và Fr mang về thì là in số(số được chấm theo kiểu in kim), chỉ có code dập kim trên thân chai và cái dập kim này cũng chỉ có chanel mới làm đc theo mình tìm hiểu là vậy!

Mình ko vì ít tiền mà bán rẻ lương tâm và uy tín của mình ha! Đc và số đt của mình là ko đổi,đương nhiên khuôn mặt là ko thể đổi được! Nick của mình chỉ một,trước khi sanh em bé,ở forum khac(e ko quảng cáo nha mod,chỉ là đang nói cho các bạn từng mua đồ thanh lý của e tại WTT hiểu) mình từng nhận làm đầu cầu mua hàng,giữ tiền của các bạn cũng ko ít nên mình ko bán rẻ uy tín của mình được!

Vài dòng tâm sự vậy thôi! Cám ơn mn đã đọc và mong cô bé đã mua nước hoa của e cũng là member của wtt đọc được!thanks!