Xin chào các mẹ,

Em đăng kí WTT đã lâu nhưng đó giờ toàn đi lang thang đọc tin của các mẹ thôi, hôm nay đánh hết gan lên đây viết một tin hỏi han vì em nghĩ chắc chỉ có nơi này là các chị và các mẹ có thể giúp em nhiều nhất. Số là em đang muốn mở một shop thời trang online, quy mô nhỏ thôi ạ, nhưng vẫn đang lao đao nguồn hàng lắm. Em không muốn bán hàng TQ - quảng châu, cũng muốn né luôn hàng VNXKkiểu F21 Mango Zara vì giờ đầy rẫy cả, em muốn tìm nguồn hàng Thái hay hàng gia công các thương hiệu mới, kiểu dáng trẻ trung một chút. Em chỉ bán hàng nữ trẻ trung từ 18 đổ lên thôi các mẹ nhé.

Các mẹ các chị có lời khuyên nào cho em không ạ, nhất là các mẹ nào có biết nguồn hàng giá tốt hoặc là chủ buôn càng tốt thì em cho em nó xin contact, website xem hàng trước nhé. Bon chen vào ngành thời trang online em biết sẽ cạnh tranh nhiều lắm nên rất mong các mẹ và chị có kinh nghiệm hơn share cho em nhỏ học hỏi ạ. Em cảm ơn nhiều lắm .

Em năm nay 20t ạ, nên chắc nhỏ hơn các mẹ và chị ở đây rồi ^^

Chúc mọi người buổi chiều mát mẻ, em rất mong nhận hồi âm ^^O:-):):D:Embarrassment: