Cách đây khoảng 1 tháng, xem SCTV thấy quảng cáo quần Eve's love, mặc thay under wear, có tác dụng giảm V2, mặc vào giảm tức khắc 3-5cm, mặc sau một thời gian thì V2 giảm hẳn. Bụng mình dạo này hơi sếp nên cũng muốn bon chen mua một cái.

Mình gọi điện đặt hàng theo số điện thoại trên TV, em ấy báo giá 680k một chiếc, mua 2 chiếc thì được giảm giá còn 980k. Mình định mua thử một chiếc xem thế nào thì em ấy nói phải mặc liên tục mới có tác dụng,...Cuối cùng mình cũng quyết định mua 2 chiếc. Đặt hàng 10 ngày mới nhận được.

Điều mình muốn nói với các mẹ ở đây là mình mất cả triệu bạc mà mua được 2 chiếc quần chả khác gì quần vài chục ngàn ở chợ. Mặc vào cũng chẳng giảm được cm nào mà thậm chí còn to hơn do các lớp quần dầy chồng lên nhau làm cho cộm. Mình nghĩ nó cũng ko có được tác dụng như một chiếc quần gen nịt bụng vì vải co dãn rất nhiều.

Thế mà trên TV quảng cáo sao mà ngon nghẻ thế, lại còn miếng dán hồng ngoại tiêu mỡ nữa chứ. Chỉ là một lớp vải may thêm chứ chẳng hề có gì đặc biệt.

Thật đúng là lừa đảo. Mình cạch ko mua hàng kiểu này nữa. Hôm nay lập topic này share kinh nghiệm để mẹ nào đang có ý định mua thì cân nhắc cẩn thận nhé.