Dear các mẹ, chẳng là bạn em mua chai nước hoa Moschino Parfum ngay tại cửa hàng chính hãng trong Nha Trang Center ( trung tâm mua sắm lớn nhất Nha Trang hiện nay) nhưng khi em quan sát thì cảm nhận như sau:

1. Vỏ hộp các chấm màu đỏ ko vừa khít với các chấm bạc dập nổi lên trên vỏ hộp mà bị lệch sang 1 bên

2. Dáy chai dán tem nhưng chữ ko sắc sảo, bị nhòe nhòe, dính dính các nét với nhau

3. Mã vạch thì có đủ 13 số theo UCP , xuất xứ của Italia thì bắt đầu bằng 80 thì đúng rồi nhưng em tra trên UCP datbase thì ko ra thông số. Nhưng theo em biết trên trang này còn thiếu 1 số hãng, các trang tra mã số khác Moschino ko có.

4. Mã code là P0272 thì trùng giữa hộp và đáy chai nhưng khi dùng nước chùi mã sode màu đen trên đáy chai thì phai màu và h còn ko màu. Trong khi đó em dùng nước chùi mả code ở đáy chai của D&G The One mua xách tay từ Canada thì ko bị sao cả, lấy móng tay cạo cũng ko ra lun.

5. Thử mùi thì từ 11h30 trưa đến 3h30 chiều thì hết mùi rồi, được tầm 4 tiếng. Eau de Parfum mà thế này thì hức hức

Các mẹ thông thái trên này ai đã dùng dòng nước hoa này thì cho em xin ý kiến để xem cái em mua có phải là fake ko với, bỏ tiền cả triệu ra mà vác về hàng fake, ức chế, lại trung tâm lớn, ức chế :( Em up hình để các mẹ nhân xét

Đây là vỏ hộp hàng xịn trên mạng em tìm được, các chấm đỏ trùng khít với các chấm bạc in nổi, ko bị lệch