Tớ có một sở thích rất lạ là tớ rất khoái những cái váy ngủ :LoveStruc:, Ngày còn nhỏ khi còn là một cô bé tớ nhớ tớ bị ám ảnh bởi hai thứ

Đó là mùi nước hoa hồng Bungari lọ tinh dầu nhỏ xíu của mẹ.Dĩ nhiên Mẹ chẳng cho tớ dùng.

Và có một lần tớ vô tình thấy trong tủ quần áo của mẹ tớ có một cái váy rất mỏng manh .

Tớ thấy nó thật lạ nó cuốn hút tớ cực kỳ luôn ,lúc đó tớ khoảng tầm 11 tuổi thôi, hihi lúc đó tớ mong cơ thể mình trưởng thành phát triển để mình có thể mặc chúng :Laughing:

Rời xa một ngày mệt mỏi với những bộ đồ váy áo công sở cứng nhắc, bộ quần áo ở nhà khi làm bếp. Sau khi tắm gội và mặc trên mình một cái váy ngủ lúc đó tớ thấy yêu mình cực kỳ nhé :LoveStruc:

Rồi đến đám cưới các cô bạn thân ngoài mừng quà cho bọn nó tớ đều mua cho bọn nó một cái váy ngủ .

Đôi khi tớ thấy một cái váy ngủ đẹp tớ lại mua về, mà có khi tớ chẳng mặc đâu tớ cứ để đó thôi như muốn sưu tập vậy.

Đó là khoản chi rất không đáng có của tớ về thời trang và toàn ngoài dự kiến vì tớ độc thân.

Và thông thường nó chẳng ở được lâu trong tủ quần áo của tớ bọn nó mà biết được lại chôm về mất ...hic :Crying::Crying:

Tớ chỉ có cho hoặc tặng cho bạn bè chứ không bao giờ tớ bán đi một cái váy ngủ nào :Rose: đối với tớ nó được nâng niu và giặt giũ bằng tay nhé :Worried:

Lập ra chủ đề này với những Mẹ cùng yêu váy ngủ và những người đàn bà thực sự khi màn đêm buông xuống nào :LoveStruc::LoveStruc: