Chiều cao khiêm tốn luôn là vấn đề khiến bạn quan tâm. Bạn sẽ phân vân khi lựa chọn bất cứ loại trang phục nào: Liệu chúng có làm cho tôi trở nên thấp bé hơn không? Mùa đông đến nhưng bạn không biết nên chọn trang phục gì để có thể hack dáng chiều cao của mình. Tôi sẽ chia sẻ cho bạn về câu chuyện mà tôi đã biết được sau khi truy cập vào Shop này. Đây là một thương hiệu thời trang nữ chia sẻ rất nhiều kiến thức phối đồ mà tôi biết. Một nấm lùn như tôi cảm thấy vô cùng hữu ích.

hình ảnh

Có rất nhiều kiểu dáng cardigan được gợi ý giúp cho tôi có thể show off những ưu điểm trên cơ thể, làm cho chân trở nên "dài hơn".
  • Cardigan ngắn thuê hoa
    hình ảnh
  • Cardigan trùm mông kết hợp chân váy đuôi cá
  • Cardigan ngắn mix với quần jean

Một loạt những kiến thức chia sẻ dành cho các tín đồ yêu thích cardigan như tôi. Tôi còn được Tiệm tư vấn cho cách phối đồ với những chiếc áo cardigan mà tôi sở hữu. Những tip đó đều đã giúp cho tôi cảm thấy tự tin hơn về chiều cao của mình.

Tôi còn thấy có rất nhiều bài chia sẻ về các sản phẩm cardigan, cách phối đồ hay. Shop có bán rất nhiều cardigan đẹp. Tuy nhiên tôi đang phân vân không biết nên mua chiếc nào. Kiểu mẫu nào cũng đẹp hết. Bạn có thể giúp tôi không?

• Cardigan kẻ caro
  • Cardigan Unisex caro (Tôi rất thích kiểu dáng và màu sắc của nó)
    hình ảnh
  • Cardigan tam giác
  • Cardigan unisex cotton
  • Cardigan thêu chữ (Đây là chiếc tôi phân vân)
    hình ảnh
    Bạn có thể giúp tôi chọn ra chiếc áo bạn yêu thích hơn được chứ? Hãy truy cập website của Tiệm ngay để nhận được dịch vụ phối đồ, tối ưu tủ đồ của bạn!

>> Xem thêm: Cách phối cardigan mỏng