Gần đây thấy chị em đeo vòng Pandora thích quá nên tớ cũng bon chen năn nỉ ông xã mua cho một chiếc vòng Pandora với mấy em charm tại cửa hàng Pandora Việt Nam.

Các em nhân viên tại Pandora Paragon tiếp khách ngọt ngào hết sức nên không mua vòng pandora là không đươc í :):D Không chơi vòng pandora thì thôi, chứ bắt đầu rồi thì cứ bị cuốn hút bởi các viên charm tinh xảo và ý nghĩa. Mà hầu bao để rinh các em ấy về cũng nặng phết nên mình đang tìm hiểu xung quanh xem có cách nào tiết kiệm chi phí hơn không. Hình như giá của vòng Pandora tại Việt Nam hơi nhỉnh hơn so với giá mình thấy các chị hay order bên nước ngoài nhỉ? Nhiều chị bạn khuyên mình là mua vòng pandora tại cửa hàng Pandora chính hãng vì được chọn lựa sản phẩm thỏa thích, đổi sản phẩm và bảo hành này nọ cho an tâm mặc dù giá có hơi đắt một xíu. Nhưng có mấy nhỏ em lại khuyên order vòng pandora trên mạng cho rẻ. Mình mới chơi vòng Pandora thôi, nên cũng bơi băn khoăn, cả nhà có ai chơi Pandora lâu rồi thì cho mình lời khuyên với?

Vòng pandora của mình nà :D