Em xin phép Mod, xin phép cả nhà lập lại topic này ạ Em biết Mod đã nhập topic trước vào topic Thời trang Xuân - hè 2009 nhưng thật sự là em thấy mục đích của hai topic là khác nhau. Bây giờ topic Thời trang Xuân hè các chị đang post mẫu thời trang, em muốn vào hỏi cách phối đồ cũng thấy khó nói, kiểu như làm loãng mạch của topic ý ạ. Mà em thấy các chị như Mẹ Hana, Mẹ Pumkin, Mẹ Hakts... các chị đã rất nhiệt tình xây dựng topic trước cũng không còn vào topic nữa. Em và nhiều chị khác đã học hỏi được rất nhiều từ topic phối đồ mùa đông, nên em tha thiết mong mod cho phép cả nhà mình tiếp tục xây dựng topic phối đồ mùa hè để chị em mình học hỏi lẫn nhau ạ.

Sau đây là vấn đề của em ạ. Em mới mua cái váy này (em mua 245k ở Made in Vietnam trên Bà Triệu, hjhj nói lun cho chị nào có nhu cầu ạ), màu cũng y hệt thế luôn. Em cao 1m60 nên mặc trên đầu gối khoảng 10 phân. Do em không tự tin vào chân mình lắm nên muốn đi tất quần, liệu có kì dị quá ko ạ? Em nên đi màu nào ạ: đen, da chân hay màu đá ạ? Mặc váy như thế thì nên đi giày thế nào ạ? Nên đi cao gót hay giầy bệt ạ? Hiện em có một đôi giày bít mũi màu đen trơn và một đôi hở mõm màu bạc. Cả hai đôi đều cao 7 phân. Liệu em đi có hợp ko hay nên mua đôi khác ạ? Và cuối cùng là em đang muốn tìm đôi sandal kiểu buộc dây mấy vòng lên cổ chân ý ạ, các chị biết chỗ nào mua thì chỉ em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn và chúc cả nhà mạnh khoẻ, hạnh phúc ạ.