Thân gửi các mẹ, em mới lần đầu tiên tập tành mua nước hoa về xài cốt muốn mình thơm tho một tí để hấp dẫn, quyến rũ trong mắt chàng hơn. Lần đầu ra shop hứng chí lắm, ngửi hít đủ kiểu, và cuối cùng chon ngay chai AVON CITY RUSH 50 ml giá 525k và em bán hàng dõng dạc tuyên bố: "Chai này xài được lắm, mùi đang được ưa chuộng, đang trong giai đoạn khuyến mãi (em nghĩ là xả hàng bán hết thì đúng hơn - em đảm bảo với mình 100% hàng nhập từ Sing) em chỉ mua với giá 375k". Mùi cũng khá ấm, dễ chịu. Sau khi xịt lên tay hơn 1 hour sau "mùi theo gió bay" không còn tí nào cả, nghi quá lên các thớt xem kinh nghiệm của các mẹ mua nước hoa để kiểm tra phải hàng FAKE hay không? tủi lắm các mẹ à, gõ mã vạch ko thấy gì hết, lại còn ngồi lấy khăn chùi đi chùi lại các logo chữ in trên thân chai xem mờ không nữa chứ
:((:((
. Em tủi lắm các mẹ à, số tiền tuy ko lớn nhưng cũng "của đi con xót" các mẹ à! Bây giờ em chỉ ngồi nghĩ: không biết nên xịt chai nước hoa này vào đâu đây
:((

P/s: Các mẹ nào biết đ.c mua nước hoa uy tín một chút, mua online cũng được à cho em xin. Em thích mùi nước hoa nồng ấm, sexy một tý, thơm lâu chỉ em với ạ.

Tiện thể ngoài cách kiểm tra hàng Fake bằng cách gõ mã vạch lên trang
http://www.upcdatabase.com/itemform.asp
còn cách nào kiểm tra ngay tại nơi mua hàng không ?
:-S