Các chị ạ, k biết có ai như em k? Em có kinh nguyệt gần 8 năm rồi mà k hề đều đặn gì, thời gian luôn dao động từ 22-27 ngày. Mỗi lần có kinh nguyệt thì cố gắng dùng quần lót nào ôm ôm 1 tí, chất pha nilon cũng được vì dễ giặt, k sợ dị ứng vì k tiếp xúc trực tiếp do đã dán BVS rồi. Thế nhưng vấn đề là em thường xuyên bị ra quần ngoài nhất là khi ở tư thế nằm hoặc nửa nằm nửa ngồi, thường xuyên đến mức nó có thể ra đằng trước hoặc sau, thậm chí ra quần ngoài mà k hề dính quần trong vì chảy qua cánh của BVS ấy dù ngày ra ít hay ngày ra nhiều. 8 năm nay, em luôn lo lắng mỗi khi đến kì kinh nguyệt dù đó là chuyện rất bình thường. Quần áo có nhiều cỡ và co dãn, BVS thì không. Em k hiểu người béo quá, mông to, họ dùng BVS có vấn đề gì không chứ em thì luôn muốn miếng BVS dài thêm vài cm nữa, chắc khó chịu hơn nhưng em bị nhiều và hay bị ra quần (dù k quá béo) nên luôn muốn thế.

Bây giờ với em, mua quần lót thật khó vì em k biết:
Loại gì? Mua ở đâu? Đạt các yêu cầu về độ bền, độ co dãn tốt, dễ giặt sạch
. Bây giờ quần trễ quá nhiều mà dán thêm BVS dày (em thường bị nhiều) thì trễ quá mức, có một số hàng TQ bán nhiều ở chợ, co dãn tốt, nhưng loại thì khó giặt sạch, loại thì chất liệu gì mà dán BVS nó k dính được. Các chị tư vấn cụ thể giúp em nên mua quần lót hãng gì? ở đâu? Giá cả thì chắc em chỉ chi trả được ở mức vài chục nghìn thôi 1 chiếc, chứ vài trăm nghìn thì k được. Nơi mua hàng thì mong các chị cho em
địa chỉ cụ thể
chứ mua qua mạng thì lằng nhằng lắm ạ. Trên web chủ yếu em thấy các chị bàn về áo lót mà em thì cần nhu cầu về quần lót hơn rất nhiều. Em rất mong câu trả lời của các chị.