Gửi các mẹ yêu dấu, các mẹ thương em giúp em gỡ cái mối lo này với ạ :(

Phụ nữ nào thì cũng muốn tìm kiếm một vẻ đẹp hoàn hảo. Điều này cũng không ngoại lệ với cô bạn thân của em. Cô ấy lúc nào cũng nghĩ rằng mình sinh ra không được may mắn như người ta, người thì không được cân đối. Mãi đến tuổi này cô ấy mới có đủ điều kiện cả về đấu tranh tâm lý lẫn phấn đấu tài chính để thay đổi cái tự nhiên không mấy đẹp của tạo hoá.

Cô bạn em vừa mới phẫu thuật nâng ngực về! Phải nói là vô cùng đau đớn các mẹ ạ. Nhìn cô ấy gắng gượng em cũng thương lắm. Nhưng cô ấy nói: "nghĩ tới sự tự tin khi chiêm ngưỡng mình và thể hiện mình trước người khác, mình hạnh phúc vô cùng"

Em hay làm thời trang nên cô ấy hỏi thăm về áo ngực cho phụ nữ sau khi phẫu thuật. Thú thật thì hồi giờ chưa có nghiên cứu cái này. Lên mạng tìm về áo ngực dành cho người mới phẫu thuật thì không thấy có, mà cũng không mấy tin tưởng.

Các mẹ tư vấn giúp em với ạ, gấp lắm các mẹ ơi. Giờ cô bạn em đang nghĩ dưỡng ở nhà nên có thể thả rông, chứ vài bữa đi làm lại thì phải mặc áo ngực. Giúp cô ấy với các mẹ ơi, em đội ơn 8-|