Chào cả nhà, mình là Dani, (tự hào :Embarrassment:) là thành viên của nhà Mặc Đẹp trên forum WTT. Hôm nay mình xây nhà mới cho gocDani, kênh Youtube về phối đồ và làm đẹp của mình. Hi vọng đây sẽ là nơi giúp các bạn gái chân không dài như mình có thêm nhiều thông tin về cách chọn và phối đồ cho tôn dáng nhất :x.

Một chút về gocDani:

+gocDani là kênh Youtube về Beauty & Style do Dani lập ra và điều hành (nôm na vừa làm GĐ vừa kiêm chân quét dọn :D)

+Tớ post video mới mỗi tuần về cách phối đồ

+Ngoài ra gocDani còn có seri về "xây dựng tủ quần áo" rất được nhiều bạn ủng hộ tại blog của gocDani - link

+Dani rất thích 8 chuyện với các bạn về nhiều thứ, và Facebook là nơi tuyệt vời để chúng ta trao đổi - link

+gocDani rất đa dạng về phong cách từ nhẹ nhàng nữ tính, đến cá tính, sexy. Cho dù bạn là dân VP, học sinh, sinh viên hay chủ doanh nghiệp thì Dani chắc chắn bạn sẽ tìm được một chút gì đó cho mình tại gocDani

Một chút về Dani:

Tên tiếng Anh: Danielle, gọi tắt Dani

Năm sinh: cuối 82 đầu 83

Chiều cao: 1m50 hay 1m52 gì đó, chênh nhau có 2 cm nên không bao giờ có ý định đo một lần cho chính xác

Gia cảnh nhân thân: gốc Bắc, sinh và lớn lên ở SG, hiện đang sống tại Melbourne, Úc. Có chồng và một con gái nhỏ (sinh năm 2013)

Mình hướng đến việc xây dựng gocDani thành một ngôi nhà nơi không khí luôn vui vẻ, mọi thành viên đoàn kết thân thiện. Và trên hết là ngôi nhà nơi các tư liệu và bài viết đều đều mang tính thực tế cao và giàu các thông tin bổ ích.

gocDani luôn mong sẽ đón nhận thêm nhiều thành viên mới và các ý kiến đóng góp xây dựng cho góc nhỏ của chúng ta ngày một hoàn thiện hơn.

Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ của cả nhà.

Love,

Dani