Nhiều khi mỹ phẩm quần áo mua quá nhiều mà xài không hết, và cũng còn mới, mình không biết phải làm thế nào. Cho cũng không biết cho ai, vì vậy tìm đến các shop nhận kí gửi là cách dễ nhất, vừa thanh lí được đồ mà còn có tiền nữa. Dưới đây mình sẽ tổng hợp 5 địa điểm nhận thanh lí kí gửi đồ cho các bạn tham khảo hen.

Maison de Nicole

Maison de Nicole chuyên thanh lý- ký gửi những mặt hàng thời trang-phụ kiện của các thương hiệu quốc tế phổ thông và cao cấp với giá phải chăng. Ngoài ra, shop nhận đồ dùng/dụng cụ cho trẻ em và các sản phẩm chăm sóc sắc đẹp/sức khoẻ cho gia đình.
Các mặt hàng kí gửi ở đây thường chỉ xài 1 vài lần, còn rất mới và đa số là hàng có thương hiệu nổi tiếng. Bạn có thể yên tâm gửi đồ hay mua đồ ở đây vì shop không
nhận hàng fake, vnxk, hàng lỗi, hàng ko đủ tiêu chuẩn.
Shop ở ngoài Hà Nội và các bạn có thể tìm trên facebook nha.

Thanh lí kí gửi

Shop Thanh Lí Kí Gửi này các bạn có thể tìm trên facebook ha, quần áo ở đây cũng đa dạng, giá cũng rẻ. Chỉ cần còn mặc tốt bạn có thể kí gửi được nhé.

Group Thanh Lí Kí Gửi Đồ Hiệu - Authentic

Đây là 1 nhóm trên facebook
để chị em trao đổi , mua bán hàng hoá. Nơi này chỉ chấp nhận thanh lí hàng authentic thôi nhé.

Consignista Saigon

Consignista Saigon là nơi nhận kí gửi hàng thanh lí của cá nhân. Toàn bộ hàng tại đây đều new trên 90%, chỉ cần quần áo bạn còn mới thì có thể gửi ở đây bán nhé.

Khách mua hàng ở TPHCM có thể đến trực tiếp để xem, thử, check hàng tại cửa hàng của nhà kho. Tìm shop ở Trần Cao Vân Phú Nhuận hoặc facebook nha.

HB Consign - Shop kí gửi

Shop ở Nguyễn Hoàng Tôn - Tây Hồ - HN, là nơi nhận bán các món đồ k dùg tới nữa của bạn,bạn có thể kiếm tiền từ đồ của mình và là chủ nhân của những món đồ với mức giá cực kỳ hấp dẫn! Cũng có thể tìm shop trên facebook hen.

webtretho

webtretho