Chị em đang muốn tìm những bộ đồ ngủ đùi thoải mái khi ngủ sau một ngày làm việc mệt nhoài; một chiếc váy ngủ sexy giúp bản thân trông quyến rũ và gợi cảm hơn, đổi gió một chút, hay dành cho những ngày đặc biệt. Hãy xem 4 tiêu chí dưới đây như mẫu mã đồ ngủ đẹp, chất lượng+ giá cả hợp lý,…

1. Mẫu mã đồ ngủ đẹp

Những năm gần đây, xu hướng chăm chút cho bộ đồ ngủ, trong khi ngủ cũng phải đẹp phát triển thì đa dạng mẫu mã ra đời cho các chị em tha hồ lựa chọn.  

Các dòng phổ biến hiện nay như: áo choàng ngủ vải voan- lụa, áo choàng ngủ xuyên thấu, váy ngủ 2 dây, bộ đồ ngủ đùi, đồ ngủ ren, pijama lụa để mặc ngủ thường ngày hay đến các bộ cosplay sexy- hoá trang, đóng vai cầu kì hơn như cosplay cô hầu gái, cosplay nữ phi công, cosplay cô y tá của anh … để chị em có dịp đổi không khí và trổ tài 😉 cho các đêm mặn nồng. 

Chị em lựa chọn mẫu phù hợp với sở thích cá nhân, thoải mái, fit với body, trông không lợm thựm và đôi khi có 1-2 bộ là lạ để thay đổi.

hình ảnhTrang phục cosplay đóng va nữ phi công thuỷ thủ

Ví dụ như sắp tới 14/2, điều các anh luôn muốn là một đêm thật tình với chị em, thì tại sao không đầu tư một bộ bikini ngủ sexy một chút, hay một bộ cosplay thủ vai hư hỏnghoặc cô hầu gái ngoan hiền để tạo bất ngờ. 

Bikini một mảnh chấm bi xuyên thấuBikini ngủ một mảnh chấm bi cực xinh

Hay một dịp đi du lịch cùng người yêu, ta đầu tư một chiếc áo choàng ngủ voan mỏng manh, xuyên thấu đứng trước căn phòng có kính không gian mở với khung cảnh bên ngoài, có phải body chị em tự nhiên hấp dẫn hơn gấp ngàn lần, chị em cũng tự tin hơn hẳn và cũng chẳng cần hé một lời gợi ý nào. J)

Áo choàng ngủ voan mỏng manhÁo choảng ngủ voan mỏng manh, xuyên thấu

Hằng ngày ta tự quyến rũ bản thân trước bằng kiểu váy ngủ 2 dây phối ren đơn giản, thoải mái mà không kém phần sang trọng.

Váy ngủ satin 2 dây huyền bíVáy ngủ 2 dây đơn giản thoải mái cho ngày bận rộn

2. Chất lượng và giá cả đồ ngủ gợi cảm

Chất lượng thì đi chung với giá cả. Như chị em đã biết một chiếc váy ngủ hoàn toàn bằng lụa thì không thể nào có giá rẻ được. Đôi khi chúng ta bị qua mắt, khi mua phải sản phẩm có chất liệu vải tương tự nhưng giá lại cao, do người bán cung cấp thông tin không rõ ràng về sản phẩm.

Để tránh mất tiền oan khi mua online, và bị ảo tưởng về sản phẩm bởi các lời quảng cáo thái quá. Chị em nên lựa chọn các shop uy tín, cung cấp thông tin thật, chi tiết và chú ý so sánh thông tin với giá sản phẩm để có cái nhìn tổng thể.

hình ảnhVui chút nè 🙂

Quảng cáo chút, shop Vaguxy tui không phải bán hàng cao cấp gì, nhưng được cái có sao nói vậy, chất liệu như thế nào ghi như thế ấy. Hàng nhập từ Quảng Châu được chọn lữa kĩ càng và kiểm tra trước khi gửi đến tay chị em. 

Tại sao là Quảng Châu?  Trước khi quyết định chọn nguồn hàng từ Quảng Châu xa xôi cách trở ngàn dặm, tui đã tham khảo rất nhiều các nhà bỏ mối ở Việt Nam, đa phần mẫu mã sản phẩm không được bắt mắt dành cho các chị em có túi tiền tầm trung và ở Quảng Châu xưởng sản xuất hàng ngàn sản phẩm nên giá thành luôn tốt. Các chị em yên tâm nhé!

3. Hỗ trợ bảo hành và vận chuyển

Thường chị em mua quần áo online rất sợ cảnh không vừa lại phải mất công đổi tới đổi lui, phiền phức. Nên khi mua phải xem thông tin sản phẩm thật kĩ về size, chất liệu, màu sắc, để biết cách chọn cho đúng. 

Để tránh trường hợp mua nhầm size, nhầm màu chiếc váy ngủ khiêu gợi trót thích hay còn phân vân, chị em cứ inbox trực tiếp cho shop để được hỗ trợ tư vấn. 

Và chọn shop có chính sách hỗ trợ bảo hành đổi trả linh động, ví dụ như đổi trả trong vòng 3 ngày cho sản phẩm lỗi, hỗ trợ chi phí đổi trả cho khách hang,…

Hiện nay vấn đề giao hàng không còn phải nan giải nữa. Các shop hợp tác với nhà vận chuyển uy tín, đội ngũ shipper  hùng hậu và nhiệt tình. Chị em ở khắp mọi miền đất nước cũng giao hàng tới tận tay và nhanh chóng. Luôn có chương trình ưu đãi hấp dẫn phí vận chuyển cho khách hàng.

hình ảnhCó chị em nào chưa trải qua điểm danh cái nào 😉

4. Chế độ hậu mãi, chăm sóc khách hàng sau mua

Đôi khi các chị em ít lưu tâm đến điều này, vì trên thị trường có rất nhiều shop cũng bán mặt hàng như tương tự, chị em có quyền lựa chọn và thay đổi. 

Nhưng một shop có nhân viên tư vấn nhiệt tìnhvui vẻ, chu đáo nhớ tên và sở thích của chị em, giúp chị em chọn lựa nhanh chóng. 

Các chương trình khuyến mãi hấp dẫn cho khách hàng thân thiết như giảm 10% cho đơn hàng tiếp theo, giảm 5% hoá đơn khi mua hàng ngay vào ngày sinh nhật, hay có hàng mới nhập về, hàng đẹp là alo cho chị em liền… vậy có phải là chị em được chăm sóc ưu ái hơn hẳn những khách ‘chỉ tạt ngang qua đời em’ đúng không nào.

hình ảnhHình ảnh minh hoạ các dịp sale 

Nói túm cái tóc lại cho gọn, trên đây là những tiêu chí chủ chốt để chị em có cơ sở chọn lựa bộ đồ ngủ cho bản thân, hay váy ngủ sexy để khiêu gợi, kích thích một ai đó hihi. Chúc chị em luôn tự tin và xinh đẹp nha. Love more.

Ghé thăm shop tui tại Website: Vaguxy.com 

Shopee: Đồ Ngủ Khiêu Gợi-Vaguxy