Bé con em năm nay học lớp 2, hôm qua em mới nhận được thư của bé gửi ông già Noel, nội dung có đoạn như sau:

“Ông già Noel ơi, con rất là yêu quý ông. Con nghe mẹ con nói nếu trẻ em nào học giỏi, có thành tích tốt thì ông sẽ cho bất cứ món quà gì con muốn đúng không ạ? Khoe với ông, con vừa nhận được thành tích tốt trong học tập đó ạ và ước mơ của con là được một lần đến thăm thị trấn ông già Noel, nơi có nhà ống khói, người tuyết, có tuần lộc…

Vì hôm qua bạn Minh Trung lớp con kể là Noel này ba mẹ bạn ấy sẽ cho bạn ấy đi thăm thị trấn ông già Noel ở Vietopia và bạn có rủ con đi cùng. Con cũng muốn như bạn ấy lắm, nhưng ba mẹ con không có nhiều thời gian dẫn con đi, vậy ông có thể nghĩ cách giúp con đi cùng bạn Minh Trung được không ạ? Con cảm ơn ông”.

Hic, đọc thư con xong mà nước mắt em lưng tròng các mẹ ạ. Đúng là thời gian vừa qua vợ chồng em khá bận rộn nên không dành nhiều thời gian cho con, thậm chí thứ 7, chủ nhật cũng tranh thủ đi làm và gửi con về nội. Em đưa thư cho chồng đọc, thấy mắt anh ấy cũng rơm rớm. Thế là 2 vợ chồng quyết định Giáng sinh này sẽ không làm gì cả, dành hết thời gian cho gia đình và con.

Trong thư, thấy con đề cập đến THỊ TRẤN ÔNG GIÀ NOEL ở Vietopia, 2 vợ chồng tò mò lên mạng tìm thử thông tin xem ở đây có gì đặc biệt mà con tha thiết muốn đi đến thế. Không ngờ hấp dẫn thiệt các mẹ ạ, vừa xem qua em cũng muốn đến ngay chứ nói chi con, đây ạ em chia sẻ cùng các mẹ nhà mình xem và dắt con đi nhé:

Hàng loạt các hoạt động hấp dẫn tại THỊ TRẤN ÔNG GIÀ NOEL

- Tham gia các điệp vụ truy tìm chiếc chuông kỳ diệu (Jingle Bell), “Giải cứu Người tuyết dịu nhẹ”, “Truy tìm hiệp sĩ lợi khuẩn Yakult”… và nhận quà từ ông già Noel

webtretho

- Chơi 100 trò miễn phí bổ ích của Vietopia như: học viện hàng không, diễn tập chữa cháy, công trường xây dựng, học viện ẩm thực, đài phát thanh…

webtretho

Với 100 trò chơi miễn phí ở Vietopia bé sẽ có rất nhiều trải nghiệm thú vị về nghề nghiệp

- Đặc biệt count down party với sân khấu hoành tráng và tham gia các hoạt động thú vị cùng diễn viên hài Lê Dương Bảo Lâm như:

+ Chơi các trò chơi thú vị như thi ăn kem, bịt mắt đút kem…

+ Nhận quà từ ông già Noel là những hộp kem Wall’s cực ngon

+ Tham dự cuộc thi bé nhảy theo điệu kem Wall’s Remix cùng ông Già Noel

+ Xem biểu diễn xiếc, ảo thuật, chiếu phim hoạt hình, diễu hành mascot đáng yêu

+ ….

webtretho

- Tại đây mẹ còn có cơ hội mua các loại xe và đồ chơi trẻ em từ Công ty Nhựa Chợ Lớn với giá ưu đãi lên đến 30%

webtretho

Thỏa thích chụp hình, khám phá về Giáng sinh

Lần đầu tiên tại Vietopia không gian xứ tuyết sẽ được tái hiện với quảng trường Tuần Lộc, bưu điện Ống Khói, ngôi nhà Băng giá, cầu trượt tuyết, nhà sách Gấu Trắng… Theo đó các bé có thể thỏa thích vui chơi, chụp hình, khám phá những điểm đặc trưng nhất của Noel như nhà ống khói, tuần lộc, người tuyết… mà trước giờ bé chỉ được nghe kể.

Chăm sóc móng và massage MIỄN PHÍ cho bố mẹ

Hơn nữa, THỊ TRẤN ÔNG GIÀ NOEL không chỉ có nhiều hoạt động cho bé, mà đến đây bố mẹ còn được massage thư giãn và chăm sóc móng MIỄN PHÍ tại sự kiện nữa nè.

Sự kiện diễn ra ở đâu, khi nào và giá vé ra sao?

THỊ TRẤN ÔNG GIÀ NOEL sẽ diễn ra ở khu vui chơi giải trí Vietopia số 2 - 4 đường số 9, khu đô thị Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7 nha các mẹ. Lưu ý chỉ có trong 2 ngày 23 và 24/12 thôi đó nên các mẹ nhanh chân đăng ký vé cho con tham dự nha.

Đây, em chia sẻ cùng các mẹ giá vé cực ưu đãi dành cho các con luôn nè:

Bình thường giá vé vào khu giải trí Vietopia cuối tuần đã 280k rồi nhưng dịp này mẹ có thể mua vé cho con vào chơi với giá cực kỳ 150.000 đồng/vé/bé ạ. Này nhé:

1. Từ nay cho đến ngày diễn ra sự kiện, Webtretho mang đến ưu đãi ĐỘC NHẤT giảm thêm 40k giá chỉ còn 110.000 đồng/vé/bé đi kèm tối đa hai người lớn. Nếu mua theo nhóm từ 5 vé trở lên sẽ chỉ còn 80.000 đồng/vé. Mẹ vào link này mua vé ngay nhé: https://goo.gl/m9ZvEP

2. Mẹ không kịp mua vé cho con, có thể đến mua trực tiếp tại sự kiện với mức giá 150.000 đồng/vé/bé từ 4 tuổi trở lên đi kèm tối đa 2 người lớn. Bé từ 3 tuổi trở xuống sẽ được vào cổng miễn phí, chi phí cho người lớn đi kèm là 50.000 đồng/người. Mẹ nhớ mang theo giấy tờ chứng minh con dưới 3 tuổi mẹ nha!

Mách nhỏ: Các mẹ hãy mua vé online vừa tiết kiệm tiền vừa tiết kiệm thời gian, thêm tiện lợi vì không sợ vé bị ướt hay rách nha.