Các bạn ơi các bạn đừng có sợ yêu xa nhé các bạn mình nghĩ nếu hai bên cùng tin tưởng đối phương thì một tình yêu xa nó không quá đáng sợ đâu các bạn ạ. Mình là một ví dụ điển hình đây các bạn ạ, mình và chồng mình hiện tại đã có 5 năm yêu xa đấy các bạn ạ, nghĩ lại thì đó cũng là một chặng đường dài đầy gian nan, nhưng nếu chúng ta yêu nhau thì dù có gian nan đến mấy cũng không có quan trọng đâu các bạn ạ, đủ tình yêu và đủ sự tin tưởng thì ta có thể vượt qua mọi khó khăn và chông gai để đến với nhau thôi các bạn ơi. Mình và chồng mình hiện tại yêu nhau 6 năm mới cưới trong đó có 5 năm là hai đứa mình phải xa nhau các bạn ơi một đứa ở Hà Nội còn 1 đứa thì ở trong nha trang , nếu như anh ấy học trường bình thường thì mình hoàn toàn có thể vào chơi các bạn ạ chỉ khổ nỗi anh ấy lại học một trường sĩ quan quân đội cho nên là nếu có vào thì anh ấy cũn không có được ra ngoài không có được găp nhau cho lên là bọn mình cứ phải đợi đến khi nghỉ hè hoặc nghỉ tết thì mới được gặp nhau 1 lần, khoảng 1 tuần gì đấy các bạn ạ, nói chung là cũng nhiều khi thấy mệt mỏi lắm nhưng may mắn cho hai đứa cuối cùng bọn mình đã vượt qua được tất cả rồi các bạn ạ, hiện tại mình đã lấy nhau được 5 năm rồi mà mình thấy tình cảm hai vợ chồng vãn như những ngày đầu yêu nhau, ít nhất là mình cảm thấy thế ạ, các bạn đừng ngại yêu xa nhé, hãy tin tưởng và chung thủy với nhau thì các bạn sẽ đến được với nhau thôi