Yêu nhau 6 năm rồi mà em và anh ấy cứ như hai người bạn thân, chẳng mấy khi chạm vào nhau.

Năm nay em 23 tuổi. Em quen bạn trai được 6 năm, từ hồi còn đi học và yêu nhau đến bây giờ.

Anh ấy chưa bao giờ nói một lời chia tay, rất chiều chuộng, yêu thương em. Gia đình anh ấy quý mến em và em cũng vậy.

Giữa chúng tôi không hề tồn tại chuyện tình dục (ảnh minh họa)

Vấn đề là… yêu nhau 6 năm rồi mà em và anh ấy cứ như hai người bạn thân, chẳng mấy khi chạm vào nhau. Anh ấy chỉ hôn nhẹ trên trán, thỉnh thoảng thì hôn môi, nằm cạnh nhau cũng chỉ ôm nhau ngủ. Tóm lại, giữa bọn em không hề tồn tại chuyện tình dục.

Đến giờ em vẫn còn nguyên xi. Không phải em “thèm thuồng” chuyện đó nhưng nghi ngại lắm. Sao lại có người con trai ở bên cạnh bạn gái mà cứ thản nhiên, không đòi hỏi cũng không gợi ý? Anh ấy muốn giữ cho em hay không có hứng thú với chuyện đó?

À, anh ấy còn có một cậu bạn tri kỷ, ngày nào cũng nhắn tin cho nhau, lúc nói chuyện còn cứ cười cười kiểu rất vui vẻ. Những lúc nói chuyện riêng, bạn trai em hay nhắc đến cậu ấy. Em cảm giác như trong đầu anh ấy luôn có chỗ cho người bạn tri kỷ kia.

Như thế là thế nào ạ? Em hoang mang quá!

Xin chuyên gia cho em lời khuyên!