Tình hình là em buồn quá các mẹ ạ, e và giai lúc tán tỉnh nhau thấy hợp kinh khủng, nên lao vào yêu nhau, nhưng chỉ được một thời gian ngắn xíu xíu là bọn em có nhiều mâu thuẫn, em trách giai ko lắng nghe em, ko quan tâm e nhiều nữa, giai trách em hay cáu gắt tráh móc làm không còn hứng thú nói chuyện với em nữa bla bla các kiểu. Cảm thấy ko còn được hoà hợp như trước nữa.

Lần này em tức giận trước, bọn em gây hấn nhau, rồi tưcs giận ko thèm nói chuyện với nhau nữa. Được 3 hôm e chủ động hẹn giai gặp mặt, giai chối. Hôm sau em chủ động nhắn tin xin lỗi làm lành, bảo là cứ im lặng mãi như thế e ko chịu được, thì bảo với em là chỉ muốn yên tĩnh một mình, cảm thấy mọi chuyện mệt mỏi quá làm ảnh hưởng đến công việc và cuộc sống. E hỏi lại thế có nghĩa là chấm dứt chứ gì thì lại không trả lời. Tận mấy ngày sau cũng ko hề có động thái muốn chúng em làm lành,

Em coi như thế là lời chia tay luôn, nhưng như thế buồn quá các mẹ ạ, em thì thực lòng, mà ngươid ta thì dễ dàng buông tay em quá. Thời gian yeu ko lâu, nhanh thôi nhưng cũng là tình cảm thực sự, bị bỏ như thế buồn quá. em cũng biết là em có lỗi, cũng xuống nước trước rồi mà ngta còn như thế. Em biết là ngta không yêu mình nên mới như vậy, hiểu là phải quên đi nhưng quả thực đang thời gian yêu đương cuồng nhiệt, đang quấn quýt nhau suốt ngày, giờ lạnh lẽo như thế này, em hụt hẫng quá các mẹ ạ. Các mẹ có thể cho em thêm lời khuyên không?