mình có bạn trai nhỏ hơn 5 tuổi, lúc đầu chỉ nghĩ là tình cảm thoáng qua rồi cũng có lúc dừng lại thôi, nhưng không biết lúc nào tình cảm của 2 đứa ngày càng sâu đậm hơn,vì nhà bạn trai mình nghèo hơn gia đình mình thêm phần nhỏ tuổi hơn nên lúc mẹ mình biết chuyện đó đã phản đối kịch liệt, mẹ mình là người nóng tính và coi trọng danh dự của mình,nên bà cho rằng mình đã bôi nhọa danh dự của bà, bà đã lên nhà của ban trai minh dùng những lời lẽ sỉ nhục gia đình bạn trai mình, gia đình của bạn trai mình....mình buồn lắm nên quyết định bỏ cuộc, lúc mình nói lời chia tay anh ấy đã khóc và uống rất nhiều rượi, thằng bạn thân điện thoại cho mình và đề nghị mình rút lại lời chia tay, bản thân mình cũng rất đau khổ, mình không thể quên được anh ấy nên đã quay lại, nhưng chuyện không dừng ở đây, mẹ mình khi biết biết được ba của bạn trai mình đã kết hôn 2 lần và mẹ hiện tại của bạn trai mình là vợ thứ 2, bà bắt đầu đi biêu xâu chuyện nhà bạn trai mình ở kháp nơi, mình cảm thấy xấu hổ với gia đình bạn trai mình tới nỗi không dám nhìn mặt gia đình bạn trai mình, nhưng mình không buôn tay bạn trai mình vì mình biết mình rất cần anh ấy, biết mình không chia tay bạn trai nên mẹ bắt mình kết hôn với con của bạn mẹ mình với lý do gia đình nhà họ giàu có, mình buồn lắm nên bỏ nhà lên ở với anh trai và chị dâu, anh chị rất thuơng mình, nhưng 2 đứa mình chỉ gặp nhau 1 lần một tuần vì mình không muốn mẹ biết chuyện rồi lại làm khó dễ anh chị mình, giờ mình muốn đi làm để có thêm thu nhập nhưng không thể bởi mẹ mình đã giữ bằng đại học lẫn chứng minh nhân dân mình, bạn trai mình rất bức xúc, anh ấy đề nghị mình bỏ đi nơi khác sinh sống, nhưng mình không muốn anh ấy hy sinh cuộc sống của mình vì mình, anh ấy đã bỏ học đi học nghề vì muốn mình tinh tưởng anh ấy có thể bảo vệ mình nhưng anh ấy chỉ mới 17t nếu rời khỏi nhà sinh sống nơi đất khác thì quá cực khổ, mình sợ anh ấy chịu không được, theo mọi người em phải làm sao đây