Tình hình là em đã say nắng một chú người hồi giáo và giờ đến giai đoạn đi du lịch cùng nhau các mẹ ạ. Em dg phân ván ko biết có nên ngủ chung phòng với chú ko, hay phải book ngay một phòng cạnh chú để giữ giá như giữ với mấy chú vn. Level của bọn em là mới cầm chân tay, ra về thì nói yêu dg thề nguyện đủ cả. Rồi hôn hít nhưng toàn qua tn thôi ạ. Bản thân chú và em đều hiểu là hai đứa dg rất thích nhau và chưa sẵn sàng cho chuyện ý.

Sơ qua về chú: chú là người Đức gốc hồi giáo, làm ceo cho một tập đoàn lớn và chúng em quen nhau trong khi em làm pv phỏng vấn chú tại 1 meeting hợp tác. Về sau chú chủ động gửi email cho e vì hồi đó e có xin chú. Chú nói là chú muốn tìm hiểu em thật nghiêm túc, ban đầu e mải chơi và vẫn có bạn trai ở vn nên ko care lắm, nhiều khi đi bar với bạn trai về mở skype lên thấy chú vẫn gửi offline sms đợi. Rồi đến ngày e bị bf phản bội và bà chị e khuyên là cứ nc với chú đức cho bớt buồn. Lâu dần tụi e yêu nhau lúc nào không hay, cũng chỉ vài tháng là em quên hẳn sau khi di ăn tối và trò chuyện cùng chú, chúng em cao nhất vẫn chỉ là holding hands và vuốt má em thôi ạ. Vì chú cũng khá kiêu chứ ko đại khái như nhiều a tây ba lô.

Tình hình là tình trong như đã rồi và tuần sau chúng em hẹn nhau ở bkk để đi nghỉ cuối tuần. Tết ta của mình chú đã lên lịch đê e qua munich thăm mẹ chú và gd. Em chỉ lăn tăn khi đi xa với nhau liệu có nên đi tới bến vụ xxx với chú ko, vì khổ nỗi chú là người hồi giáo nên chắc khắt khe vấn đề đó, mình dễ quá sợ chú lại đánh giá. Nhưng sự thật là cả hai chúng em giờ chỉ muốn lao vào nhau mà thỏa mãn cơn nhớ. Vì e với chú ở 2 tp. Các mẹ có ai là bf người hồi giáo thì cho em xin chút ít kinh nghiệm để e trói chú này cho chặt ạ. Em giờ yêu đến 9 phần rồi 1 phần còn lại lo giữ thôi. Hihi.

Em cảm ơn cả nhà ạ.