Xin chào mọi người, em là thành viên tàu ngầm lâu rồi. Nhưng nay mới mạnh dạn viết bài tham gia. Em xin kể case của em như sau...

Một chiều thứ 7 đầu tháng 7/2016, em đã tình cờ gặp anh í là bạn của bạn em. Một cuộc gặp gỡ định mệnh, em đã bị sét đánh ngay khi nhìn thấy anh í cầm cuốn giao trình ACCA P.7, mà lại có thể chém gió về phượt, về món ăn về quan điểm cuộc sống khá cởi mở và thoải mái. Buổi chuyện trò thú vị, anh í có xin số dt của em.

- Kể sơ về lý lịch anh í : - Dân tài chính, nhà SG, sinh năm 84, đang làm cho ngân hàng của nước ngoài. Có lịch sử ăn chơi khá hoành tráng, từng yêu nhiều em. Là con người có nhiều khoàng lặng. Như anh í chia sẻ, thì 1 năm nay anh í đang sống chậm lại, tập Yoga, làm nhiều điều có ý nghĩa hơn.

- Về bản thân mình : 8x dời cuối, ko xinh lung linh nhưng ko như tinh tinh :))). Dễ thương, lanh lợi, nữ tính. Công việc và gia đình có học thức. Nói chung khác hẳn những em mà trc đây anh í đã từng yêu.

Sau buổi gặp đó 3 ngày, anh í có nt hỏi thăm mình về cv, khá nhẹ nhàng. 2 dua chuyện trò về quan điểm sống, ve sở thích tap Gym...Và anh í mời mình đi cafe, mình từ chối.

Cứ thế, mỗi ngày nt trò chuyện. Dc khoảng 1 tuần mình nhận lời cafe, và tiếp theo có đi xem phim. Lãng mạn, mình và anh í đã hôn.

Nhưng vâng lại chữ nhưng, khoảng 5 ngày gần đây, anh í ko nt liên lạc gì với mình nữa cả.

Hichic, nhờ mọi ng cao thủ nhà mình tư vấn hộ em case này cũng như phân tích tâm lí anh í giúp em với dc ko ạ. Em xin chân thành cảm ơn nhà mình trước.

Huhu, em là em xoắn anh í quá rồi ạ (trong suy nghĩ thôi) chứ em ko dám thể hiện ra ngoài :(.