Mình cần mọi người an ủi động viên với, :((, đầu óc mình giờ rối như mớ bòng bong

Mình quen ex được 2 năm thì anh ấy chia tay mình quen người khác. 3 tháng sau khi chia tay thì mình biết anh, anh chia tay người yêu được 6 tháng sau 4 năm yêu nhau. 2 đứa khóc lóc, than thở tâm sự với nhau, rồi sau đó anh B nói yêu mình, mình chẳng có cảm giác gì hết nhưng cũng ko muốn anh này buồn nên cứ lấp lửng. Sau đó ex của mình quay lại trách móc hờn ghen, mình xao động mình quay ra đòi chia tay anh, cắt liên lạc hết:-$. Anh tức quá đập ĐT của anh ấy:o, rồi trách móc mình, đòi tự tử 8-}nếu mình ko nói chuyện với anh í. Sau đó thì mình cũng ko quay lại với ẽ, lại tiếp tục quay lại làm bạn với anh tiếp. Nói chuyện bình thường 1 thời gian thì mình phát hiện ra thích anh mất tiêu rồi:Embarrassment:. Rồi 2 đứa quen nhau:x-, đang vui vẻ thì ex anh đòi quay lại8-|, giờ anh cũng như mình hồi đó, cũng nói là muốn yên tĩnh, cho anh ấy suy nghĩ, nào là anh ấy muốn 1 thế giới chỉ có 1 mình anh ấy, ko muốn ai nữa hết, mí lời này hồi đó mình cũng nói như vậy.

Hic, mình cũng đâu có muốn yêu anh này đâu, ngay từ lúc đầu đã muốn cắt đứt rồi mà anh ấy thì như vậy.... bên nhau lâu ngày tình cảm nảy sinh từ hồi nào ko hay.

Để bây giờ…. Lòng mình cũng rối lắm, mình nói anh quay lại với người kia đi vì dù gì người ta cũng 4 năm yêu nhau, quên sao được mà quên, mình hiểu mà. Với lại mình và anh cũng khó có kết quả lâu dài, mình nói rõ ràng ra hết rồi mà anh ấy cố chấp ko nghe, nói là mình đã nói như vậy thì anh ấy ko cần ai hết.

Mình ko bận tâm chuyện ex người đó trở về, mà mình muốn thoát ra khỏi chuyện tình cảm phức tạp rối ren này. Hic, rối quá đi:-S.

Yêu đương mệt mỏi quá, chán lắm rồi=;.