Em có một chuyện rất băn khoăn và muốn nhờ các anh chị trong diễn đàn giúp giùm em...

Chuyện là chị 2 của em sắp đi lấy chồng, chỉ còn 2 tháng nữa là lên xe hoa.Anh rể em thì chuyện gì cũng tốt mỗi tội hơi cỗ hủ..Theo như lời chị em thì suốt 4 năm yêu nhau anh ấy không làm việc gì quá giới hạn cho phép..Về điều này thì chị em rất mừng nhưng gần đây chị em có hỏi anh rể em sao không đi quá giới hạn cho phép..???:Battin ey: (Chị 2 em là người thẳng tính và vui vẻ nên khi hỏi câu hỏi này nửa đùa nửa thật chứ cũng chẳng có ý gì...:Silly: )Thì anh ấy trả lời là muốn thấy chị em còn nguyên vẹn trong đêm tân hôn:Worried:

Nhưng mà chị em khi còn là sinh viên đã yêu một anh khóa trên và 2 người đã đi quá giới hạn cho phép.:Sigh: .sau này chia tay mới quen anh rể em....

Mấy hôm nay ,nghe anh rể nói vậy thì càng gần ngày cưới chị 2 càng lo...chỉ mất ngủ 2 hôm nay rồi....

Em muốn nhờ các anh / chị có kinh nghiệm trong chuyện này chỉ giùm em cách phải nói sao với ông anh rể quí hóa của em để đêm tân hôn không nổ ra chiến tranh lạnh...Em thì nghĩ nên giấu nhẹm chuyện này...Chẳng bít em suy nghĩ như vậy có đúng không nữa

Tiện đây em muốn hỏi:
-Các mẹ hoặc các chị đã có xxx trước hôn nhân mà kô phải với chồng thì đêm tân hôn các chị nói sao với chồng???( em xin lỗi nhưng mà em muốn nghe lời người trong cuộc giãi bày tâm sự:Sick: )

-Các bố hoặc các anh cảm thấy thế nào khi mình không phải là người đầu tiên của vợ???

Em chẳng bít em hỏi như thế này có vô duyên quá không nhưng mà em thật sự rất buồn khi thấy chị 2 như vậy...

Các anh chị là người lớn đừng chấp nhặt con nít nhá...hì hì ..có gì bỏ qa cho em...( em năm nay 22...)