Chào các anh chị em ở ngồi nhà chung

em đang buồn quá. chả biết tâm sự với ai về chuyện tình yêu của em .Em với người yêu e cũng có 1 ty đến nay là 3 năm rồi dự định thêm 2 năm nữa mới cưới , yêu nhau là thế nhưng anh vô tâm lắm, lạnh lùng ít khi vuốt ve hay khen hay chú ý cũng còn k biết sở thích em là gì , toàn về cv vs nhau tết anh có lên ở nhà e vài ngày chơi nhưng ở riêng phòng 2 đứa giữ ý lắm chả có j xảy ra .và a cũng k quan tâm a lên nhà em a sách theo cái máy tính ngồi lì ở phòng đến bữa thì ra cũng k sang phòng em bao h.hai người cùng 1 nhà nhưng nc qua skype thôi

Em với anh ý cùng làm việc chung ngành ngày nào cũng fai nói chyện với nhau về công việc . thiếu 1 trong hai người thì công việc k thể hoàn thiện nên bọn e cần có nhau . Anh bảo xưa em xinh gái béo tốt bây giờ e xấu hơn rồi a thẳng thừng nói như vậy đi gặp bạn bè anh bạn họ cũng chê, anh vê a bảo đó bạn a gặp e cũng bảo e xấu đi ai cũng bảo e xấu đi.Rồi a nói a cho tiền e đi làm đẹp.Em cũng công nhận em xấu đi thật ạ, gầy đi 4 cân em cao 1m62 49 kg nhưng vẫn gầy mặt hóp đi mắt sâu hẳn đi chân tay thô kệch .da dẻ sần sùi hẳn đi.

Hôm nọ e ghé fb anh xem thì ảnh e up ở fb anh đã bị xóa sạch và bạn bè anh cũng tăng thêm nhìu người và toàn gái xinh.E buồn lắm e có hỏi anh bảo: "Ư đó vì e xấu thì a đi tán gái thậm chí lúc nào a đi gái cao cấp.":( sau đó a đi 2 ngày a k liên lạc với em em k liên lạc được lúc a về a ms gọi lại nói dc mấy câu rồi thôi. hôm qua e có nc với anh anh nói bao giờ em đẹp thì yêu tiếp nghĩa là a muốn để em yên em vs anh chả còn nc nữa nhưng khổ vì cv nên fai nói suốt, jo em muốn bỏ đi tình yêu này em có nên bỏ không ?thêm vài tháng nữa e sẽ cố đi kiếm cv khác để làm k còn làm chung vs anh nữa.

Lúc mới yêu a đi tổ ong dùng điện thoại cùi 1080. sau 3 năm bọn e đã cố gắng làm việc và có kq rất tốt 2 người đều có tiền riêng và doanh thu cho riêng mình chả ai fai dựa dẫm ai về tài chinsh Em thì vẫn vậy 1 lòng 1 dạ quan tâm yêu thương ng ta nhưng anh lạnh lùng vô tâm . có lẽ do e xuống sắc anh k muốn nhìn nữa,chẳng nhẽ ngoại hình nó quan trọng vậy sao em nhìn cũng k đến nỗi tạo sao phũ vậy mọi người.Mọi người cho nhận xét về cái tình yêu của em được ko ạ? đang buồn lắm chả viết được j nữa