Mình năm nay 30, còn anh 31, quen nhau qua người bạn giới thiệu. Sau mấy cuộc điện thoại, anh hẹn mình đi uống café. Không biết có phải do tiếng sét ái tình không mà ngay lần đầu tiên gặp nhau, mình và anh nói chuyện rất thoải mái, vui vẻ, hiểu nhau như đã quen nhau từ lâu chứ không phải lần đầu tiên gặp. Tối đó, anh nhắn tin nói mình rất tuyệt vời trong mắt anh.

Chiều hôm sau anh rủ mình đi chơi, bơi thuyền ở hồ Tây, anh có nói: Anh yêu em, em ở bên anh nhé! Mình không nói j, chỉ bảo chúng ta cần thêm thời gian để hiểu kỹ về nhau. Rồi lúc mình nghe điện thoại, anh đã bất ngờ hôn mình. Mình cũng phản xạ bằng một cái tát nhẹ vào má anh. Nhưng rồi, anh ôm chầm lấy mình và hôn tiếp. Tối hôm đó, đi ăn về, anh nói muốn đc ở bên mình, không biết lúc đó mình nghĩ gì nữa, như kiểu bị thôi miên, mình theo anh vào khách sạn. Và rồi mình đã cho anh tất cả. Anh cũng nói nếu có mình có thai thì sẽ cưới ngay. Mình nói với anh, mình chưa bao giờ nghĩ đến 1 ngày mình có thể đi quá giới hạn với một người con trai mới chỉ gặp nhau, chưa hiểu rõ về nhau. Anh bảo anh sẽ luôn yêu và ở bên mình chừng nào mình không còn yêu anh nữa.

Mình đang phân vân có nên nói với anh rằng sẽ không có quan hệ xxx nữa mà tiếp tục tìm hiểu nhau, nếu hợp thì tiến tới hôn nhân vì mình và anh đều không còn trẻ nữa. Có đôi nào cưới nhau khi mới quen nhau đã quan hệ không? Liệu chuyện của mình và anh kết thúc có hậu không? Hay chỉ được một thời gian? Mình tâm sự với mọi người, mong mọi người cho mình lời khuyên chân thành nhất!