Em năm nay 22 tuổi, chuẩn bị tốt nghiệp đại học (em học Marketing, đang trong thời gian làm luận văn ạ). Em và anh ấy yêu nhau được 1 tháng rồi ạ. Anh ấy hơn em 20 tuổi và đã có 1 đời vợ. 4 năm nay anh ấy sống 1 mình. Anh ấy là giám đốc 1 công ty quy mô trung bình về địa ốc. Vấn đề em gặp khó khăn ở đây là anh ấy muốn em và anh ấy quan hệ trước hôn nhân. Nhưng em lại cảm giác chưa chắc chắn về chuyện này, vì em chỉ muốn trao cái ngàn vàng cho chồng em. Em yêu anh ấy thật lòng, bố mẹ em ở quê có biết chuyện em quen anh ấy nhưng bố em phản đối mạnh, không cho em yêu anh ấy nhưng em vẫn quyết định yêu anh. Và giờ anh ấy mỗi lần cứ nhắc tới chuyện Quan hệ TD là chúng em cãi nhau, em không muốn làm anh ấy buồn nhưng em không hiểu sao em chưa sẵn sàng và đó sẽ là lần đầu của em nữa. Em nói khi nào em chắc chắn anh ấy sẽ là chồng em, nghĩa là ra mắt gia đình hai bên thì mới qh. Anh ấy nói em cổ hủ quá...em không biết nên làm sao? Mong mọi người cho em lời khuyên ạ, em có nên quan hệ trước HN không?, em cảm ơn ạ :(