Người yêu em đã mất rồi các a chị à,tụi em yêu nhau đã tròn 2 năm.1 năm nữa em học xong,2 đứa sẽ gặp nhau.Rồi sẽ mãi ko xa nhau nữa.Vậy mà ông trời đã cướp đi của em cô ấy.

Em ở QN.cô ấy ở Nha trang.Tuy xa nhau nhưng 2 đứa vẫn yêu nhau vô cùng.Ko có ngày nào ko nt,ko điện thoại cho nhau.Chuyện j bọn e cũng nói với nhau đc,có những chuyện thầm kín.Bọn em cũng nói với nhau.Ko ngại ngùng j.Em nghĩ có lẽ trên đời này hiểu em nhất cũng chỉ có cô ấy mà thôi

Cô ấy lo cho e từng li từng tí.Kể cả trc lúc đi.Cô ấy còn lo,dặn dò em ko đc gục ngã nữa.Anh chị có thấy cô ấy yêu e thế nào ko.Nhưng làm sao mà em ko đau đớn dc đây.Lần đầu tiên cô ấy bệnh.Là cách đây 3 tháng.E đã vào nha trang thăm cô ấy,nhưng cô ấy ko gặp em,cũng ko cho e biết nhà vì cô ấy vừa mổ nên đã cắt tóc.Nhưng em đâu cần cái đó.E chỉ cần cô ấy thôi.Em đi hết đường Đoàn trần nghiệp.Nhà ai e cũng vào hỏi.Em chỉ biết tên cô ấy và mẹ thôi.Nhưng ko tìm đc nên e đã đi về.Bây giờ,khi cô ấy đã đi rồi,em vẫn ko biết nhà cô ấy ở đâu.Em đau đớn,hụt hẫng lắm a chị ah.Em ko biết lien lạc với ai ngoài cô ấy cả.E đau đớn,mất mát lắm a chị ah.Chỉ gặp nhau 1 lần,vậy mà 2 đứa yêu nhau,hứa hẹn với nhau đủ điều.Bây giờ em đã mất cô ấy rồi.Em phải làm gì để dc như xưa đây hả a chị.Bao nhiêu lần,thức dậy e chỉ mong cô ấy gọi em dậy,nhắc nhở em ăn sang.Mà sao giờ đây mọi thứ xa vời quá

Sắp tới e sẽ ra lại Nha trang,tới đường đoàn tràn nghiệp để tìm lần nữa.E chỉ hi vọng dc gặp cô ấy thêm lần nữa,để cô ấy biết rằng.Thế gian 6 tỷ người nhưng e chỉ yêu 1 người.Như 2 đứa đã từng nói với nhau

Cô ấy tên trần minh hương,mẹ cô ấy tên Mai,Ba của cô ấy làm ở cong ty xuất khẩu thủy sản Nha trang,nhưng e ko biết chính xác,Nhà cô ấy ở Đoàn trần nghiệp.A chị nào có biết thì xin hãy giúp e hay biết cách nào để em tìm đc cô ấy thì hãy chỉ cho e hoặc nếu có lời khuyên cho e xin hãy email cho e khanhuongforever@yahoo.com hoặc nick yahoo cũng dc a chị ah.Em xin cảm ơn mọi người