Em xin kể về em trước cho dễ hình dung ạ , em sn 84 con nhà công nhân viên chức nhà nước bố em làm công an mẹ làm bác sĩ . Em có 1 ông anh giai nhưng ở nước ngoài lâu rồi ạ . Em cũng học hành tử tế nhưng h em đang làm nghề nó hơi xã hội 1 tí nhưng ko ảnh hưởng lên tính cách hay hành vi của em . Trước đây em cũng yêu đương 1 số rồi ạ . Em xin vào chuyện của em như sau :

Em quen bé này qua 1 lần đi mua quần áo thấy bé bán hàng xinh , em xin số qua 1 thằng ku nhân viên ở đấy , cũng nt và đt được khoảng 5 hôm em rủ em ý đi chơi tức là thứ 7 vừa rồi ( 6/10 ) , đi thì cũng đi ăn tối xong ngồi uống nước rồi em đưa bé ý về . Thứ 2 vừa xong thì bé ý bị ốm, tối em qua nhà mua ít đồ ăn với hoa quả xong em về luôn . Nói chung là 2 lần gặp đầu em thấy nói chuyện cũng thoải mái , vui vẻ và bé này tuy nhỏ tuổi nhưng cư xử rất có văn hoá và khéo nữa . Qua 2 lần đầu em ý cũng hỏi e làm nghề gì nhưng em ko nói , hqua em qua đón bé ý đi ăn xong ngồi n/c thì bé ý cũng hỏi chuyện t/c của em , rồi sao bỏ nhau ... rồi lan qua chuyện nghề nghiệp , em bảo bé ý đoán rồi bé ý đoán đúng , e nghĩ là thằng ku bán hàng cùng nó nói thôi chứ làm sao mà đoán đúng đc như thế . Sau khi em bảo em làm nghề j thì em cảm thấy câu chuyện nó có vẻ hơi nhạt , tối về em nt thì ko trả lời , sau em nt chúc ngủ ngon thì nt chúc lại kiểu xã giao . Ko biết là em cảm thấy thế hay là nó đúng như thế , em cũng muốn xác định yêu đương tử tế với 1 ai đó cho yên ổn tập trung làm ăn chứ suốt ngày loanh quanh chuyện gái mú ko tập trung làm ăn ổn định đc mà ko có gái thì tự kỉ cô đơn . Mấy lần gặp bé ý em cũng ăn mặc rất đàng hoàng , nói chuyện thì dù sao em cũng học cao học rồi nên em nghĩ em cũng là 1 người có văn hoá và nghiêm túc .

Em này thì người tỉnh ngoài nhưng có vẻ có điều kiện , em thấy đi lx nhập với dùng ip , cũng biết cách ăn mặc trang điểm . Em này thì xinh nên cũng có nhiều ng la liếm, hqua em đang đèo về cũng có 1 ng gọi đt nói chuyện nhưng bé ý trả lời kiểu hỏi gì đáp nấy xong nói em đang đi đường nghe ko rõ có gì n/c sau .

Em muốn đi đúng đường ngay từ đầu đỡ mất công sửa sai , mong các bác giúp em với ạ . Em rất cám ơn .

Thật ra cái ái ngại nhất là em ko cao lắm có 1m66 thôi, cao hơn bé ý có 1 tí thôi nên 2 lần đi với nhau bé ý toàn đi giày búp bê :( nhưng bù lại em thấy em ăn mặc cũng ổn ạ , cũng chịu khó đầu tư đồ này đồ kia vào người nên trông cũng ko đến nỗi nào , mặt mũi cũng coi đc .

Em định là từ h đến cuối tuần ko liên lạc để xem thái độ thế nào , cũng là dành cho nhau 1 chút khoảng trống vì em thấy 5 ngày mà gặp nhau 3 lần là hơi nhiều .