Chào các chị, nhân ngày rảnh rỗi sếp đi vắng nên e lên đây buôn bán chém gió với các chị tí ti. Chả là thế này, em thì là hoa khôi của 1 công ty lớn, zai theo em xếp hang cứ phải gọi là từ đầu ngõ. Nói không phải khoe chứ, đại gia thiếu gia gì em cũng đã từng đi chơi hẹn hò hết r. Cơ mà k biết có fai do kén quá không mà giờ này vẫn chưa chống lầy (e sn 87 ạ). Chuyện là dư lày, hiện giờ đang có 2 anh đang tấn công em, 1 anh là giám đốc trẻ của ngân hàng lớn, cao ráo đẹp trai mỗi tội chỉ đi con camry các chị ạ. Còn 1 anh hơi lớn tuổi một tí, nhưng có địa vị trong xã hội (công việc ở đây em k tiện nói ra ạ), nhà thì cũng có mấy cái trên phố và mấy cái ở chung cư cao cấp. Nói chung là nếu lấy anh này thì em khỏi phải nghĩ. Hihi.. Em là gái Hà Nội gốc, gia đình cũng khá giả, lại làm việc tại một công ty lớn, tội gì mà không kén chọn phải không các chị. Nói không phải thực dụng chứ thời buổi bây giờ đến gái nhà quê nó còn chọn chồng giàu huống hồ là em, ngu gì đi lấy chồng nghèo phải k các chị.

Chuyện là thế này, sang nay thì anh camry có rủ em đi ăn sang rồi đưa đi làm luôn, nghĩ thế nào mình lại đồng ý đi cùng (vì thực ra cỡ camry thì sao đủ tầm để em bước lên). Rồi ảnh giới thiệu cho em chơi game thẻ bài bleach gì gì , không nhớ tên lắm. Thằng này điên chắc, nghĩ mình là ai mà lại giới thiệu cho con game bleach chứ. Vừa mới lân la làm quen, lại đi nói toàn những chuyện đâu đâu.Mà hỏi thật các chị có biết game Bleach là game j k ạ? Em chẳng phải dạng lá ngọc cành vàng nhưng cũng là thiên kim tiểu thư đâu thể cài ba cái vớ vẩn bleach trong máy chứ. Đúng là thằng dở, bao anh đi range rover, mec...năn nỉ ỉ ôi em còn từ chối. ..Sáng nay xui xẻo thế nào lại nhận lời với thằng hâm này. Đúng là nghèo là cái tội lớn nhất các chị ạ.

Các chị cho em ít lời khuyên nên chọn anh nào với!!!! Hihi