Em ten^ Vân, ở Sg, năm nay dc 26t.Co' một sự phân vân cân` cac' chị co' kinh nghiệm cho em những lời khuyên bổ ich' và sang' suôt' để em nhận ra và ko bị đi sai đường.:Worried:

Em co' wen một người đàn ông bên Cali wa mạng hơn 40t. Quen nhau gần 1 năm,, anh co' về vn gặp em. Lần đầu tiên gặp mặt,,anh kêu em chỡ anh về nhà em để gặp cha mẹ em. Vì trong thời gian wen trên mạng,,anh co' noi' chuyện phone vài lần với mẹ em.Cảm giác đầu tiên khi gặp anh ở em là sự chững chạc,,lịch sự nghiêm tuc'.Luc' đo' em vẫn chưa co' cảm thây' yêu anh,,chỉ thây' mên' thui. Gặp nhau vài lần,,anh ở hotel,,em co' vô đo' để noi' chuyện,,anh co' đòi hỏi ở em..Em ko chịu,,nhưng sau anh cự tuyệt wa'..em đành buông xuôi.Noi' thiệt,,em ko phải là một cô gai' dễ dàng buông xuôi như vậy..Em rât' li' tri' (bằng chưng' là em đả trải wa môi' tình đầu thăm' thiêt' và chơi thân rât' nhìu dàn ông mà ko hề xảy ra chuyện gì cả),,nhưng em sợ em ko cho,,anh sẽ buồn em va` nản,,ko tiên' tơi' vơi' em..Cả nhà em đầu rât' trông mong môi' tình này,,vì nhà em rât' nghèo.:Sad:

Sau lần đo' ,,em co' kêu anh dọn về nha` em ở chung cho vui,,vi` anh noi' anh ở hotel buồn lăm'.Anh ở dc 1 thang' anh về đo'. Anh về dc 1 ngày ,,co' gọi cho em để noi' chuyện.Mổi ngay` anh đều gọi cho em.Ngày 2 lần,,sang', tôi'.Anh rât' chăm chỉ gọi.

Tinh' đen' thời điểm nay`,,,em va` anh đã wen nhau hơn 2 năm goi`..Trong vong` 2 năm đo',,anh vê` dc 3 lân`.Môi~ lân` cach' 3,,4 thang'.:RollingEy:

Lân` chưa vê` gân` đây cũng săp' tơi' 1 năm gòi,,vì anh noi' phải làm giây' tờ để về cươi' em.Nêu' noi' tơi' đây thi` cac' chị ơi,,em đâu co' gi` để phiền muộn nhỉ?

Noi' thật trong vong` 2 năm wa,,em rât' la` khổ sở.Tanh' tinh` thật sự 2 đưa' ko hạp chut' nao`.Tuy nha` em ngheo`,,ko kha' giả gì,,,nhưng em cũng ko phải vât' vả mưu sinh cho lăm',,vì còn cha mẹ mà..Em sông' nội tâm,,thiên về tình cảm lăm'.Còn anh,,từ nhỏ đã xa gd vượt biên sang đo'.Cho nên anh sông' giao tiêp' nhiu`,,,va` co' rât' nhiu` bạn be`,,nhiu` lăm'..Rât' wan trọng bạn be` con` hơn cả em nữa.Em buôn` lăm' ma` ko noi' ra.Co' lân` 2 đưa' đang ngủ 4,,5h khuya,,bạn ảnh gọi,,con gai' đo'(ở bển wa đây chơi).Hỏi sao ko đi chung wan' bar vơi' họ.Noi' nhiu` lăm',,em noi' ảnh khuya rồi tăt' may' đi.Con gai' khuya gi` ma` gọi ngươi` ta ki` vậy? Anh ây' vẫn cư' nghe may',,em giận xuông' dươi' nha` ngủ..Ảnh xuông' kêu em lên,,co' vậy thôi,,ảnh giận đòi xêp' vali đi về.Nhà em năn nỉ mơi' ở lại. Mây' chị noi' dum` em,,ai dung' ai sai.

Di nhậu voi' bạn be`,,co' em trong do,,rât' say goi`,,bạn rủ di tăng 2 di riêng nha,,cũng di,,em năn nỉ dùng di..Sau cùng em phải năn nỉ bạn ảnh len',,ban ảnh ko chịu di...Anh moi' chịu về nhà voi' em..Em thât' vọng vô cùng,,wan trọng bạn bè hơn cả em.:Crying:

Đo' la` lân` thư' 2 ảnh về đây,,con` nữa con` nhiu` nữa.Ma` em ko thể nao` kể ra hêt',,,toàn la` vê` phia' bạn anh ây'.Em giận ko hề năn nĩ một tiêng',,toan` la` em xuông' nuoc' ko ha`.

Bạn be` ảnh toan` la` dân ăn chơi ko,,mỗi lân` vô wan' bar ,,em như bị tra tân' kinh khủng.

Điều em đang băn khoăn đây,,,ko biêt' người ây' co' thực sự đang muôn' cươi' em ko .Lân` thư' 2 về đên' h,,thây' chỉ toan` hua' ko. Anh ko con` ngươi` thân,,chỉ co' cha mẹ nuôi ở Băc',,noi' sau nay` 2 người đo' sẽ làm chủ hôn cho 2 dưa'..Mà về đây 3 lần,,chưa hề dẩn em ra đo' ra măt' cha mẹ nuôi nữa.Thà đi chung voi' ban bè ra do' thì dc.Về đây chưa ở gần em dc bao lâu,,bạn be` ảnh bên đo' về,,rủ đi chơi tỉnh,,là coi như bỏ em ở nhà 1 mình đi 5,,6 ngày mơi' về.Em gọi mơi' về nha.

Nhiều luc' buồn lăm' ,,muôn' ra sao thi` ra..Ko muôn' suy nghĩ gi` nữa.Ảnh rât' gia trưởng,,thich' noi' gì em phải nghe theo đo'..Hình như ảnh ko hề để y' dên' tâm trạng của em,,muôn' làm gì thì làm,,giận hờn như con nit'. Em thi` nhỏ hơn anh ây' gần 20t,,nhưng tinh' tinh` em hơi nghiêm một chut'...em bit' bạn bè anh bảo,,em còn trẻ lăm'..Cươi' em sau này anh sẽ khổ..Ko bit' phải như vậy mà anh tiên' thoai' việc làm dam' cươi' voi' em ko?

Đầu oc' em đang rôi' bời,,viêt' văn hơi lung tung..Cac' chị bỏ wa cho em nhe'.Em suy nghĩ sau thì viêt' vậy,,tinh' tinh` ảnh cũng dc lăm'..mỗi ngày đều gọi va` chat voi' em.Mỗi thang' con` gởi tiên` em xai` nửa chư'.Ảnh cũng vui ve`,,hoa` dông` voi' gd em..Giup' nha` em tiên` xây nha`nua~.Nhưng diêu` em dang phiên` muộn đây la`,,anh chang` nay` dang suy nghĩ gi`,,co' thật sự muôn' cươi' em ko? Noi' dang la`m giây' tơ` nhưng ma` chưa chuẩn bị gi` hêt. Vi` noi' la` về ki` nay` 6 thang',,ở lâu,,việc nha` hang`,,ao' cươi' vê` tinh' sau.

Va` nêu' lây' anh chang` nay` rôi`,,sau nay` ,,2 dua' sông' co' h/p ko? khi ma` tinh' tinh` 2 dua' trai' nguọc nhau như vậy? Em thi` thich' co' chông` sau nay` dể em nhơ` tâm' thân vi` em ko bit' la`m gi` cả..Liêu như vậy sau nay` em co' wa' lệ thuộc chông` va` khổ ko? Xin cac' chị co' lời khuyên nào hay,,giup' em nhe'..Thành thật thanks cac' chị nhiu` nhe'.:Sad: