Em năm nay 25 tuổi vợ em bằng tuổi và trước học cùng c3 hai vkck cưới nhau được gần 5 năm và có 2 con. Sau bao năm em mới vô tình biết được vợ lừa dối em ngay từ núc mới yêu, em như sụp đổ khóc rất nhiều, em chưa bao giờ nghĩ là vợ em đã lừa dối em như thế. Em biết trc em vợ em yêu rất nhiều người. Khoảng 4 người. 1 người hơn 1 năm. Còn 3 người còn lại chỉ 3 hoặc 4 tháng 1 người. Khi yêu em đã chuẩn bị tâm lý là vk k còn trong trắng nhưng vợ em lại làm em bât ngờ khi em đòi và biểu hiện vk em núc đó như là cô gái lần đầu. Khóc và tỏ vẻ đau hơn, còn ra máu nữa ( vk em có nói là ngày cuối của đèn đỏ) em như thấy hp khi vk yêu rất nhiều người nhưng chưa qh với ai. Và sau vài tháng yêu nhau bọn em có thai và em quyết định cưới vì con, sau 5 năm cưới tình cơ 2 vk ck đi ăn cưới bạn c3 rồi gặp tình đầu của vk em. Ngay núc đấy em thấy cô ấy cố tỏ ra bình tĩnh và em có linh cảm k ổn. Rồi về nhà em điều tra và đã dặn hỏi cô ấy và cô ấy nói đã có quan hệ 2 trong số ny cũ. Cô hối hận rất nhiều. Nói tuổi trẻ bồng bột k biể giữ mình. Có phải trên đời này làm gì có ai khờ như em đúng k. Vợ k còn mà còn k biết nữa, em suy nghĩ nhiều đến đầu như muốn nổ tung. Khóc cũng cạn nước mắt. Sau khi cưới vợ em khá chăm lo cho gia đình và con cái. Em giờ k biết phải làm thế nào. Ly hôn thì con còn quá nhỏ. Mng cho em tư vấn tư tưởng với ạ. Em cần người đã trải qua như em . Em cám ơn